| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-LK7200K |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/monthly |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โปรเจคเตอร์เลเซอร์ 4K |
|---|---|
| ความสว่าง | 7200 ลูเมน |
| ความละเอียด | การเพิ่มประสิทธิภาพ 4K |
| แหล่งกำเนิดแสง | เลเซอร์ |
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง | 20,000-30,000 ชั่วโมง |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5,000,000:1 |
| อัตราส่วนการฉาย | 1.2-2.0 |
| รองรับ HDR10 | ใช่ |
| ขนาดการฉาย | 30"-300" |
| อัตราส่วนภาพ | 16:10 |
| เอาต์พุตเสียง | 16W |
| หมายเลขรุ่น | MX-LK7200K |
|---|---|
| ผู้ผลิตเลนส์ | เลนส์ RICOH |
| อัตราส่วนการฉาย | 1.2 (มุมกว้าง) - 2.0 (มุมแคบ) |
| อัตราส่วนการซูม | ซูม 1.6X |
| แหล่งกำเนิดแสง | NICHIA LASER |
| ความสว่าง | 7200 ลูเมน |
| แผงแสดงผล | 3x0.64" พร้อม MLA |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแสดงผลผลึกเหลว |
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง | โหมดปกติ: 20,000 ชั่วโมง | โหมด ECO: 30,000 ชั่วโมง |
| พอร์ตอินพุต | HDMI 2.1 (IN) ×2, USB-A ×2, RJ45 ×1, RS232C ×1 |
| พอร์ตเอาต์พุต | พอร์ตเสียง (S/PDIF ×1), เอาต์พุตเสียง (มินิแจ็ค, 3.5 มม. ×1) |
| การควบคุม | RJ45 ×1 (ควบคุม) |
| เสียง | ลำโพง: 16W×1 |
| ตัวกรองฝุ่น | พร้อมตัวกรอง (อายุการใช้งานตัวกรอง: 8000 ชั่วโมง) |
| การแก้ไขคีย์สโตน | V: ±30° H: ±25°, การแก้ไข 4 มุม |
| การรับชมแบบอิสระ 360° | รองรับ |