| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-STD4800W |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 660usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10,000pcs/รายเดือน |
| หมายเลขรุ่น | MX-STD4800W |
| ความสว่าง (Ansi Lumen) | 4800 |
| ความละเอียด | WXGA |
| แหล่งกำเนิดแสง | เลเซอร์ |
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง | โหมดปกติ: 20000 ชั่วโมง โหมด ECO1: 30000 ชั่วโมง (TBD) |
| เลนส์โปรเจคเตอร์ | ผู้จำหน่าย: RICOH F: 1.6~1.76 f: 19.158~23.018 มม. |
| ซูม/โฟกัส | แบบแมนนวล |
| อัตราส่วนการฉาย | 1.48~1.78:1 |
| อัตราส่วนการซูม | ออปติก 1.2x |
| ขนาดหน้าจอ | 30-300 นิ้ว |
| อัตราส่วนคอนทราสต์แบบไดนามิก | 5,000,000:1 |
| เสียงรบกวน (dB) | 37dB (ปกติ) 27dB (ECO1) |
| ความสม่ำเสมอ | 80% |
| อัตราส่วนภาพ | 4:3 (มาตรฐาน)/16:9 (เข้ากันได้) |
| พอร์ตอินพุต | VGA, HDMI x2, Video, Audio in x2, USB-A, USB-B, RJ45 |
| พอร์ตเอาต์พุต | VGA, Audio out |
| พอร์ตควบคุม | RS232, RJ45, USB-B, LAN |
| ลำโพง | 16W x1 |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 100~240V@ 50/60Hz |
| การแก้ไขคีย์สโตน | แนวตั้ง: ±30° แนวนอน: ±30° การปรับ 4 มุม |
| การควบคุม LAN | ใช่ |
| คุณสมบัติการตั้งค่าอัตโนมัติ | ค้นหาอินพุต, PC อัตโนมัติ, คีย์สโตนอัตโนมัติ, เพดานอัตโนมัติ |
| การฉายภาพ 360° | ใช่ |
| ขนาด (กว้าง x ลึก x สูง มม.) | 390x294x127 |
| น้ำหนักสุทธิ | 5 กก. |
| อุปกรณ์เสริม | สายไฟ, รีโมทคอนโทรล |
| ภาษาคู่มือ | จีน, อังกฤษ |