| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-STD4800W |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 660usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 10000pc/hàng tháng |
| Mã sản phẩm | MX-STD4800W |
| Độ sáng (Ansi Lumen) | 4800 |
| Độ phân giải | WXGA |
| Nguồn sáng | Laser |
| Tuổi thọ nguồn sáng | Chế độ thường: 20000 giờ Chế độ ECO1: 30000 giờ (Chưa xác định) |
| Ống kính chiếu | Nhà cung cấp: RICOH F: 1.6~1.76 f: 19.158~23.018mm |
| Phóng to/Lấy nét | Thủ công |
| Tỷ lệ ném | 1.48~1.78:1 |
| Tỷ lệ phóng | Quang học 1.2x |
| Kích thước màn hình | 30-300 inch |
| Tỷ lệ tương phản động | 5000.000:1 |
| Độ ồn (dB) | 37dB (Chế độ thường) 27dB (Chế độ ECO1) |
| Độ đồng đều | 80% |
| Tỷ lệ khung hình | 4:3 (Tiêu chuẩn)/16:9 (Tương thích) |
| Cổng vào | VGA, HDMI ×2, Video, Audio in ×2, USB-A, USB-B, RJ45 |
| Cổng ra | VGA, Audio out |
| Cổng điều khiển | RS232, RJ45, USB-B, LAN |
| Loa | 16W×1 |
| Yêu cầu nguồn | 100~240V@ 50/60Hz |
| Chỉnh sửa Keystone | Dọc: ±30° Ngang: ±30° Điều chỉnh 4 góc |
| Điều khiển qua mạng LAN | Có |
| Tính năng tự động thiết lập | TÌM KIẾM ĐẦU VÀO, TỰ ĐỘNG PC, Tự động Keystone, Tự động trần |
| Chiếu 360° | Có |
| Kích thước (R×D×C mm) | 390×294×127 |
| Trọng lượng tịnh | 5Kg |
| Phụ kiện | Dây nguồn, Điều khiển từ xa |
| Ngôn ngữ hướng dẫn sử dụng | Tiếng Trung, Tiếng Anh |