| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-DST3800U |
| MOQ: | 1pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
Máy chiếu Laser siêu gần MX-DST3800U DLP với độ phân giải WUXGA được thiết kế cho phòng họp, mang đến trải nghiệm thuyết trình chuyên nghiệp và sống động. Biến phòng họp của bạn thành một không gian năng động và hấp dẫn với Máy chiếu Laser siêu gần MX-DL3800U DLP. Thực hiện các bài thuyết trình ấn tượng, cộng tác hiệu quả và để lại ấn tượng lâu dài cho khán giả của bạn.
Với công nghệ chiếu siêu gần, máy chiếu này có thể hiển thị hình ảnh lớn, rõ nét từ khoảng cách gần, lý tưởng cho các phòng họp vừa và nhỏ. Nói lời tạm biệt với bóng tối và sự xao nhãng, đồng thời tạo ra một môi trường thuyết trình tập trung và hấp dẫn.
Tận hưởng sự tin cậy và hiệu quả của công nghệ chiếu Laser. Nguồn sáng Laser đảm bảo độ sáng và độ chính xác màu sắc nhất quán theo thời gian, cung cấp giải pháp chiếu sáng lâu dài và không cần bảo trì cho nhu cầu phòng họp của bạn.
MX-DST3800U có nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm cổng HDMI, VGA và USB, cho phép tích hợp liền mạch với nhiều thiết bị khác nhau như máy tính xách tay, máy tính bảng và trình phát đa phương tiện. Kết nối dễ dàng và hiển thị nội dung của bạn một cách thuận tiện.
Được thiết kế để tiện lợi, máy chiếu MX-DST3800U dễ dàng thiết lập và vận hành, cho phép bạn tập trung vào bài thuyết trình của mình thay vì các vấn đề kỹ thuật. Tối ưu hóa trải nghiệm phòng họp của bạn và làm cho mọi bài thuyết trình thành công.
| Mã Model | MX-DST3800U |
| Độ sáng (ANSI Lumen) | 3800 |
| Độ phân giải gốc | Full HD, 1920 x 1080 |
| Tỷ lệ tương phản (FOFO) | 20000:1 |
| Màu hiển thị | 30 Bit (1.037.000.000 màu) |
| HDR | Có |
| Ống kính (F=, f=mm) | F<2.7(rộng) f=7.2 |
| Tỷ lệ khung hình | Gốc 16:9 |
| Tỷ lệ phóng | 0.48 |
| Tỷ lệ Zoom | Cố định |
| Tuổi thọ nguồn SSI (Thông thường) | 20.000 giờ |
| Chỉnh sửa Keystone | Dọc +/- 30° Ngang +/- 30° |
| Keystone tự động | Có (Dọc) |
| Chỉnh sửa 4 góc | Có |
| Độ lệch chiếu | 107%±5% |
| Hỗ trợ độ phân giải | VGA(640 x 480) đến UHD(3840 x 2160) |
| Tương thích HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| Phạm vi lấy nét (Kích thước hình ảnh) | Cơ học: 50"(0,52M)~150"(1,61M) Quang học: 70"(0,74M)~100"(1,06M) |
| Đầu vào máy tính (D-sub 15 chân) | x1 |
| HDMI (2.0) | x 2 |
| RS232 (DB-9 chân) | x1 |
| USB (Loại A) | Ngoài x 1 (1) USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (Loại Mini B) | x 1 (1 để nâng cấp FW) |
| Đầu vào âm thanh (Giắc cắm mini) | x1 |
| Đầu ra âm thanh (Giắc cắm mini) | x1 |
| Loa | 10W x 1 |
| Bộ thu IR | x1 Mặt trước |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 353x290x144(mm) |
| Trọng lượng | ≤ 4.8Kg |
| Nguồn điện | AC 100 đến 240 V, 50/60 Hz |
| Thanh bảo mật | Có |
| Bảo mật Kensington | Có |
| Lỗ gắn (Đáy) | Có |
| Phụ kiện (Tiêu chuẩn) | Điều khiển từ xa x 1 Dây nguồn (theo khu vực) x 1 (1,8m) Hướng dẫn khởi động nhanh x 1 Cáp HDMI x 1 (1,5m) |