| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-DST3800U |
| MOQ: | 1pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mô hình số. | MX-DST3800U |
| Độ sáng (ANSI Lumen) | 3800 |
| Native Resolution | Full HD, 1920 x 1080 |
| Tỷ lệ tương phản (FOFO) | 20000:1 |
| Hiển thị màu | 30 bit (1,037,000, 000 màu sắc) |
| HDR | Vâng. |
| Kính kính | F<2.7 (bộ rộng) F=7.2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | Người bản địa 16:9 |
| Tỷ lệ ném | 0.48 |
| Tỷ lệ zoom | Sửa chữa. |
| Thời gian nguồn SSI (bình thường) | 20,000 giờ |
| Sự sửa chữa Kiestone | Dọc +/- 30° Phẳng +/- 30° |
| Auto Keystone | Có (dọc) |
| 4 Điều chỉnh góc | Vâng. |
| Tiến độ dự đoán | 107%±5% |
| Hỗ trợ giải quyết | VGA ((640 x 480) đến UHD ((3840 x 2160) |
| Khả năng tương thích HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| Phạm vi lấy nét (kích thước hình ảnh) | Mechanical:50" ((0.52M) ~150" ((1.61M) Hình ảnh: 70" (~0.74M) ~100" (~1.06M) |
| Máy tính trong (D-sub 15pin) | x1 |
| HDMI (2.0) | x 2 |
| RS232 (DB-9pin) | x1 |
| USB (loại A) | Bên ngoài x 1 (1) USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (Loại Mini B) | x 1 (1 cho nâng cấp FW) |
| Âm thanh vào (Mini Jack) | x1 |
| Âm thanh ra (Mini Jack) | x1 |
| Chủ tịch | 10Wx 1 |
| Máy thu IR | x1 phía trước |
| Kích thước (WxDxH) | 353x290x144 ((mm) |
| Trọng lượng | ≤ 4,8kg |
| Cung cấp điện | AC 100 đến 240 V, 50/60 Hz |
| Thanh An ninh | Vâng. |
| An ninh Kensington | Vâng. |
| lỗ gắn (bottom) | Vâng. |
| Phụ kiện (Tiêu chuẩn) | Điều khiển từ xa x 1 Đường dây điện (theo khu vực) x 1 (1.8m) Hướng dẫn khởi động nhanh x 1 Cáp HDMI x 1 (1.5m) |