| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-LX3700XT |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 20000pcs/monthly |
Được thiết kế để mang đến những bài thuyết trình sáng rõ và sống động, ngay cả trong môi trường có nhiều ánh sáng. Với 3700 lumen màu sắc và độ sáng trắng mạnh mẽ, công nghệ 3LCD tiên tiến và khả năng ném gần linh hoạt, máy chiếu này là giải pháp tối ưu cho các nhà giáo dục và chuyên gia kinh doanh yêu cầu sự rõ nét, độ tin cậy và tự do tương tác.Các Tính năng & Lợi ích Chính
| Số model | MX-L3700XT |
| Độ sáng | 3700 Lumen |
| Công nghệ hiển thị | Màn hình tinh thể lỏng (3LCD) |
| Độ phân giải gốc | XGA (1024x768) |
| Tiêu thụ bóng đèn | 218W |
| Tuổi thọ bóng đèn | 4000H (Thông thường) / 10000H (ECO) |
| Tỷ lệ ném | 80"@0.75m; 0.46:1 |
| Tỷ lệ tương phản | 15.000:1 (với IRIS & chế độ ECO) |
| Mức độ tiếng ồn | ECO: Tối đa 34,9dB; Thông thường: 38,9dB |
| Cổng vào | VGA (x2), HDMI (x2), USB-A, USB-B, Âm thanh vào, Video Component, Video Composite, S-Video, RJ45 |
| Cổng ra | VGA, Âm thanh ra |
| Cổng điều khiển | RS232, RJ45 (Điều khiển), USB-B (nâng cấp) |
| Loa | 1x10W |
| Tiêu thụ điện năng | 270W (Hoạt động), |
| <0,5W (Chế độ chờ ECO), | <3W (Chế độ chờ mạng)Nhiệt độ hoạt động0°C~40°C (35~ ECO) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 347 x 341 x 141 mm |
| Trọng lượng tịnh | 4 kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Dây nguồn, cáp HDMI, điều khiển từ xa |