| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-LX3700XT |
| MOQ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| ความสามารถในการจัดหา: | 20000pcs/monthly |
Eโดยมีความเข้มแข็ง 3700 ลูเมนของสีและความสว่างสีขาว เทคโนโลยี 3LCD ที่ทันสมัยและความสามารถในการโยนสั้นโปรเจคเตอร์นี้เป็นทางออกที่สุดยอด สําหรับนักศึกษาและนักธุรกิจ ที่ต้องการความชัดเจน ความน่าเชื่อถือ และอิสระในการปฏิสัมพันธ์
| ประเภทของรายละเอียด | รายละเอียด |
| รุ่นหมายเลข | MX-L3700XT |
| ความสว่าง | 3700 ลูเมน |
| เทคโนโลยีการแสดง | จอจอกระจกเหลว (3LCD) |
| ความละเอียดพื้นเมือง | XGA (1024x768) |
| ค่าใช้จ่ายของหลอด | 218W |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ | 4000H (ปกติ) / 10000H (ECO) |
| อัตราการโยน | 80"@0.75m; 0.46:1 |
| อัตราความแตกต่าง | 15,000:1 (มี IRIS & ECO mode) |
| ระดับเสียง | ECO: MAX 34.9dB; ปกติ: 38.9dB |
| Port การเข้า | VGA (x2), HDMI (x2), USB-A, USB-B, ออดิโออิน, วิดีโอส่วนประกอบ, วิดีโอประกอบ, S-Video, RJ45 |
| Port การออก | VGA ออกเสียง |
| สนามควบคุม | RS232, RJ45 (ควบคุม) USB-B (ปรับปรุง) |
| ผู้พูด | 1x10W |
| การบริโภคพลังงาน | 270W (ปฏิบัติการ) <0.5W (ECO Standby) <3W (เครือข่ายรอ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C~40°C (35~ ECO) |
| ขนาด (WxHxD) | 347 x 341 x 141 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | 4 กิโลกรัม |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟฟ้า สายเคเบิล HDMI ระยะไกล |