| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L375X |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 425usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| เลขรุ่น | MX-L375X |
| ความสว่าง | 3,700 แอนซีไอลูเมน |
| แหล่งแสง | หลอดไฟ 225W |
| เทคโนโลยีการแสดง | 3LCD จอกระจกเหลว |
| ความละเอียดพื้นเมือง | XGA (1024x768) |
| อัตราส่วน | 4:3 (มาตรฐาน) / 16:9 (เข้ากันได้) |
| อัตราความแตกต่าง | 15,000:1 (กับ IRIS) |
| อายุการใช้งานของโคมไฟ | 10,000 ชั่วโมง (ปกติ) / 20,000 ชั่วโมง (ECO) |
| อัตราการโยน | 1.48 ~ 1781 (70"@2.1m) |
| ขนาดจอ | 30"~300" (0.888~10.937m) |
| อัตราการขยายขนาด | 1.2x optical |
| ระดับเสียง | 30 dB (ECO) / 37 dB (ปกติ) |
| Port การเข้า | Port การออก | สนามควบคุม |
|---|---|---|
| VGA × 1 | VGA × 1 | RS232 × 1 |
| HDMI ×2 | เสียงออก × 1 | RJ45 × 1 (การควบคุม) |
| วิดีโอ × 1 | USB-B × 1 | |
| เสียงใน × 1 (3.5 มม) | ||
| เสียงใน ×1 (RCA L/R) | ||
| USB-A 2.0 × 1 | ||
| USB-B × 1 (จอ) | ||
| RJ45 × 1 (จอ) | ||
| YCbCr/องค์ประกอบ ×1 |