| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-DL4500W |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 759usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
โปรเจคเตอร์เลเซอร์ระยะสั้น SMX DLP 4500 ลูเมน พร้อม WXGA สำหรับห้องเรียน
โปรเจคเตอร์เลเซอร์ DLP ของ SMX เป็นโปรเจคเตอร์ประเภทหนึ่งที่ใช้เทคโนโลยี DLP ร่วมกับแหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์เพื่อสร้างภาพที่สว่างและมีคุณภาพสูงสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย เช่น การนำเสนอ โฮมเธียเตอร์ ห้องเรียน และการประชุมทางธุรกิจ
| หมายเลขรุ่น | MX-DL4500W |
| ความสว่าง | 4500 ลูเมน |
| ความละเอียดดั้งเดิม | WXGA, 1280 x 800 |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ (FOFO) | ขั้นต่ำ 20000:1 |
| สีจอแสดงผล | 30 บิต (1,037,000,000 สี) |
| REC709 | ทั่วไป 90% / ขั้นต่ำ 82% |
| เลนส์ (F=, f=มม.) | F=2.42~2.62 ; f=22~25.79 |
| อัตราส่วนภาพ | ดั้งเดิม 16:10 |
| อัตราส่วนการฉาย | 1.544-1.860 |
| อัตราส่วนการซูม | 1.2X |
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิด SSI (ปกติ) | 20,000 ชั่วโมง |
| การปรับคางหมู | 1 มิติ (แมนนวล), แนวตั้ง +/- 30 องศา |
| คางหมูอัตโนมัติ | ใช่ (แนวตั้ง) |
| การชดเชยการฉาย | 104%±5% |
| รองรับความละเอียด | VGA(640 x 480) ถึง WUXGA(1920 x 1200) |
| ความเข้ากันได้ของ HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| ความถี่แนวนอน | 15K~102KHz |
| อัตราการสแกนแนวตั้ง | 23~120KHz |
| ช่วงโฟกัส (ขนาดภาพ) | เชิงกล: 40"(1.31M)~300"(10.21M) เชิงแสง: 40"(1.31M)~300"(10.21M) |
| อินพุตคอมพิวเตอร์ (D-sub 15 พิน) | x1 |
| HDMI (1.4) | x2 |
| RS232 (DB-9 พิน) | x1 |
| USB (Type A) | USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (Type Mini B) | x1 (1 สำหรับอัปเกรดเฟิร์มแวร์) |
| อินพุตเสียง (มินิแจ็ค) | x1 |
| เอาต์พุตเสียง (มินิแจ็ค) | x1 |
| ลำโพง | 10W x 1 |
| ตัวรับ IR | x1 ด้านหน้า |
| ขนาด (กว้าง x ลึก x สูง) | 353x290x144(มม.) |
| น้ำหนัก | ≤ 4.8 กก. |
| การใช้พลังงานปกติ (สูงสุด) | 220W |
| การใช้พลังงานปกติ (ทั่วไป) | 210W |
| การใช้พลังงาน ECO (สูงสุด) | 170W |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 100 ถึง 240 V, 50/60 Hz |
| การใช้พลังงานทั่วไป | CEL ระดับ 2 หรือ ระดับ 1 (ที่ 220V 50Hz) |
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย | <0.5W |
| เสียงรบกวน (ทั่วไป/ECO) | 35/33 dBA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~40℃ |
| โหมดระดับความสูง (1500~3000ม.) | ใช่ |
| สี | ขาว |
| แถบความปลอดภัย | ใช่ |
| การรักษาความปลอดภัย Kensington | ใช่ |
รีโมทคอนโทรล, สายไฟ, คู่มือเริ่มต้นอย่างรวดเร็ว, สาย HDMI