| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-X12000U |
| MOQ: | 1 cái |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 15000 chiếc/tháng |
Máy chiếu Laser 3LCD MX-X12000Umang lại độ sáng mạnh mẽ, độ phân giải cao và khả năng lắp đặt linh hoạt cho các ứng dụng trình chiếu chuyên nghiệp. Với12000 ANSI lumen,độ phân giải WUXGA (1920×1200),vànguồn sáng laser tuổi thọ cao,
máy được thiết kế cho các không gian lớn, lập bản đồ trình chiếu, lắp đặt nhập vai, bảo tàng, triển lãm và biểu diễn sân khấu.Nhờcông nghệ hiển thị 3LCD
| Công cụ lập bản đồ trình chiếu chuyên nghiệp | |
| Công cụ lập bản đồ trình chiếu chuyên nghiệp | - Tính năng ghép cạnh, hiệu chỉnh hình học và điều chỉnh hình ảnh 6 góc tích hợp giúp dễ dàng tạo ra các màn hình đa máy chiếu liền mạch và các dự án lập bản đồ trình chiếu phức tạp. |
| Thông số kỹ thuật chính | Mô hình |
| Mô hình | 3x0.76" |
| Công nghệ hiển thị | 12000 lumen |
| Độ phân giải | |
| WUXGA (1920 × 1200) | Nguồn sáng |
| Laser | Thông số kỹ thuật tổng thể |
| Bảng điều khiển | 3x0.76" |
| Công nghệ hiển thị | |
| Màn hình tinh thể lỏng | Nguồn sáng |
| WUXGA (1920 × 1200) | Nguồn sáng |
| Tuổi thọ - Chế độ bình thường | |
| 20000 giờ | Tuổi thọ - Chế độ ECO |
| 20000 giờ | Ống kính chiếu |
| Loại ống kính | Ống kính zoom |
| Zoom/Lấy nét | Thủ công |
| Tỷ lệ ném (16:10) | 1.46-2.95 |
| F# (Rộng-Tele) | F1.7~2.37 |
| f(mm) | 24.4-48.6 |
| Tỷ lệ zoom | 2 |
| Kích thước màn hình | 40-500 inch |
| Trọng lượng | Khoảng 0.8kg |
| Dịch chuyển ống kính V | |
| +50%, -10% | Dịch chuyển ống kính H |
| ±20% | Hiệu suất |
| Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu) | 35dB |
| Tiếng ồn - Bình thường (90%) | 35dB |
| Tiếng ồn - ECO1 (75%) | 32dB |
| Tiếng ồn - ECO2 (45%) | 32dB Độ đồng đều |
Tỷ lệ khung hình
| Gốc: 16:10 | |
| Tương thích: 4:3/16:9/thông thường | |
| Tùy chọn | *1 (Để nâng cấp) |
| Cổng kết nối (Cổng I/O) | Đầu vào |
| VGA | *1 |
| RS232 | *1 (5V/1.5A) |
| *1 | *1 (5V/1.5A) |
| USB-B | *1 (Để nâng cấp) |
| RJ45 | *1 (Để nâng cấp) |
| DVI-D | *1 |
| HD BaseT | *1 |
| HD-SDI (3G-SDI) | |
| Tùy chọn | *1 (Để nâng cấp) |
| *1 (Chia sẻ VGA/DVI-D) | *1 (Để nâng cấp) |
| VGA | *1 (Để nâng cấp) |
| HDMI 1.4 (RA) | |
| *1 | *1 (Để nâng cấp) |
| *1 | Điều khiển |
| RS232 | *1 |
| RJ45 | *1 (Để nâng cấp) |
| USB-B | *1 (Để nâng cấp) |
*1
Máy chiếu hỗ trợ nhiều hệ thống điều khiển chuyên nghiệp cho các cài đặt quy mô lớn:
AMX Discovery
Keystone ngang: ±30°
Hiệu chỉnh hình thang/hình nón