| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L3700W |
| MOQ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ,T/T,Western Union |
| ความสามารถในการจัดหา: | 20000pcs/monthly |
| รุ่นหมายเลข | MX-L3700W |
|---|---|
| ความสว่าง | 3,700 ลูเมน |
| เทคโนโลยีการแสดง | จอจอกระจกเหลว |
| ความละเอียดพื้นเมือง | WXGA (1280 x 800) |
| แผ่นแสดงภาพ | 3x0.59 นิ้ว |
| อัตราการโยน | 0.461 (80"@0.79m) |
| ขนาดจอ | 50"~100" |
| อัตราความแตกต่าง | 10,000:1 (มี IRIS & ECO mode) |
| อัตราส่วน | 16:10 (มาตรฐาน) / 4:3 (เข้ากันได้) |
| ผู้พูด | 1x10W |
| การบริโภคพลังงาน | 270W |
| ระดับเสียง | ECO: 34.9dB / ปกติ: 38.9dB |
| ขนาด (WxHxD) | 347 x 341 x 141 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | 4 กิโลกรัม |