| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-DL4500W |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 759usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mã sản phẩm | MX-DL4500W |
| Thông số cơ bản | |
| Độ sáng | 4500lm |
| Độ phân giải gốc | WXGA, 1280 x 800 |
| Tỷ lệ tương phản | 20000:1 |
| Màu hiển thị | 30 Bit (1.037.000.000 màu) |
| Ống kính (F=, f=mm) | F=2.42~2.62 ; f=22~25.79 |
| Tỷ lệ khung hình | Gốc 16:10 |
| Tỷ lệ chiếu | 1.544-1.860 |
| Tỷ lệ Zoom | 1.2X |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Chỉnh sửa Keystone | 1D (Thủ công), Dọc +/- 30 độ |
| Keystone tự động | Có (Dọc) |
| Độ lệch chiếu | 104%±5% |
| Hỗ trợ độ phân giải | VGA (640 x 480) đến WUXGA (1920 x 1200) |
| Tương thích HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| Tần số ngang | 15K~102KHz |
| Tốc độ quét dọc | 23~120KHz |
| Phạm vi lấy nét (Kích thước hình ảnh) | Cơ học: 40"(1.31M)~300"(10.21M) Quang học: 40"(1.31M)~300"(10.21M) |
| Giao diện | |
| Cổng vào máy tính (D-sub 15pin) | x1 |
| HDMI (1.4) | x 2 |
| RS232 (DB-9pin) | x1 |
| USB (Loại A) | USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (Loại Mini B) | x 1 (1 để nâng cấp FW) |
| Cổng vào âm thanh (Mini Jack) | x1 |
| Cổng ra âm thanh (Mini Jack) | x1 |
| Loa | 10Wx 1 |
| Bộ thu IR | x1 Mặt trước |
| Môi trường | |
| Kích thước (WxDxH) | 353x290x144(mm) |
| Trọng lượng | ≤ 4.8Kg |
| Công suất tiêu thụ thông thường (Tối đa) | 220W |
| Công suất tiêu thụ thông thường (Điển hình) | 210W |
| Công suất tiêu thụ ECO (Tối đa) | 170W |
| Nguồn điện | AC 100 đến 240 V, 50/60 Hz |
| Công suất tiêu thụ điển hình | CEL Cấp 2 hoặc Cấp 1 (ở 220V 50Hz) |
| Công suất tiêu thụ ở chế độ chờ | <0.5W |
| Độ ồn âm thanh (Điển hình./Tiết kiệm) | 35/33 dBA |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~40℃ |
| Chế độ độ cao (1500~3000m) | Có |
| Màu sắc | Trắng |
| Thanh bảo mật | Có |
| Bảo mật Kensington | Có |
| Phụ kiện | |
| Điều khiển từ xa, Dây nguồn, Hướng dẫn khởi động nhanh, Cáp HDMI | |