| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-X22000U |
| MOQ: | 1 cái |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 15000 chiếc/tháng |
| Thông số kỹ thuật chính | |
| Số hiệu mẫu | MX-X22000U |
| Độ sáng (ANSI Lumen) | 22000 |
| Độ phân giải | WUXGA (1920 x 1200) |
| Nguồn sáng | Laser hai màu (Xanh lam + Đỏ) |
| Thông số kỹ thuật tổng thể | |
| Bảng hiển thị | 3x1.0" |
| Công nghệ hiển thị | Màn hình tinh thể lỏng |
| Độ phân giải gốc | WUXGA (1920 x 1200) |
| Tuổi thọ Laser - Chế độ bình thường | 20.000 giờ |
| Tuổi thọ Laser - Chế độ ECO | 30.000 giờ |
| Ống kính chiếu (Tiêu chuẩn) | |
| Phóng to/Lấy nét | Động cơ |
| Tỷ lệ chiếu (16:10) | 1.24-2.01 @100inch |
| F | 1.8-2.24 |
| f | 27.7-44.3mm |
| Tỷ lệ phóng to | 1.62 |
| Kích thước màn hình | 60-500 inch |
| Dịch chuyển ống kính | Dọc: ±65% Ngang: ±25% |
| Thông số hiệu suất | |
| Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu) | 3.000.000:1 |
| Độ ồn (dB) | 41dB |
| Độ đồng đều | TYP: 90% |
| Tỷ lệ khung hình | Gốc: 16:10 Tương thích: 4:3/16:9/bình thường/16:6 |
| Cổng vào/ra | |
| VGA | *1 |
| HDMI 1.4 (VÀO) | *2 |
| USB-A | *1 |
| USB-B | *1 (Hiển thị) |
| RJ45 | *1 (Hiển thị) |
| DVI-D | *1 |
| HD BaseT | *1 |
| HD-SDI (3G-SDI) | *1 (Hiển thị) (Tùy chọn) |
| Đầu vào âm thanh (3,5mm) | *1 (Chia sẻ VGA/DVI-D) |
| DMX512 | *1 |
| HDMI 1.4 (RA) | *1 |
| Đầu ra âm thanh (3,5mm) | *1 |
| Giao diện điều khiển | |
| RS232C (Vào) | *1 |
| RS232C (Ra) | *1 |
| Điều khiển có dây (Vào) | *1 |
| Điều khiển có dây (Ra) | *1 |
| Thông số chung | |
| Loa | Không áp dụng |
| Yêu cầu nguồn | 120~240V @ 50/60Hz |
| Tiêu thụ điện (Đầy đủ/Tối đa) | 1520W |
| Tiêu thụ điện (Bình thường/Tối đa) | 1400W |
| Tiêu thụ điện (ECO1/Tối đa) | 1155W |
| Tiêu thụ điện (ECO2/Tối đa) | 795W |
| Tiêu thụ điện ở chế độ chờ ECO | <0.5W |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 đến 45°C |
| Độ ẩm hoạt động | 20%-80% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 đến 50°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 20%-80% |
| Các chức năng khác | |
| Hiệu chỉnh Keystone | Dọc: ±30°, Ngang: ±30° Hiệu chỉnh Pincushion/Barrel Hiệu chỉnh hình học 6 góc Hiệu chỉnh hình ảnh Grid ImageTune |
| Điều khiển qua mạng LAN - RoomView (Crestron) | Có (Crestron 1.0) |
| Điều khiển qua mạng LAN - AMX Discovery | Có |
| Điều khiển qua mạng LAN - PJ Link | Có |