| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-X22000U |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15,000 ชิ้น / เดือน |
| ข้อมูลจำเพาะหลัก | |
| หมายเลขรุ่น | MX-X22000U |
| ความสว่าง (ANSI ลูเมน) | 22000 |
| ความละเอียด | WUXGA (1920 x 1200) |
| แหล่งกำเนิดแสง | เลเซอร์สองสี (น้ำเงิน+แดง) |
| ข้อมูลจำเพาะโดยรวม | |
| แผงแสดงผล | 3x1.0" |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | Liquid Crystal Display |
| ความละเอียดดั้งเดิม | WUXGA (1920 x 1200) |
| อายุการใช้งานเลเซอร์ - โหมดปกติ | 20,000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งานเลเซอร์ - โหมด ECO | 30,000 ชั่วโมง |
| เลนส์ฉายภาพ (มาตรฐาน) | |
| ซูม/โฟกัส | มอเตอร์ |
| อัตราส่วนการฉาย (16:10) | 1.24-2.01 @100นิ้ว |
| F | 1.8-2.24 |
| f | 27.7-44.3 มม. |
| อัตราส่วนการซูม | 1.62 |
| ขนาดหน้าจอ | 60-500 นิ้ว |
| การเลื่อนเลนส์ | V: ±65% H: ±25% |
| ข้อมูลจำเพาะด้านประสิทธิภาพ | |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ (ขั้นต่ำ) | 3,000,000:1 |
| เสียงรบกวน (dB) | 41dB |
| ความสม่ำเสมอ | TYP: 90% |
| อัตราส่วนภาพ | ดั้งเดิม: 16:10 รองรับ: 4:3/16:9/ปกติ/16:6 |
| ขั้วต่ออินพุต/เอาต์พุต | |
| VGA | *1 |
| HDMI 1.4 (IN) | *2 |
| USB-A | *1 |
| USB-B | *1 (แสดงผล) |
| RJ45 | *1 (แสดงผล) |
| DVI-D | *1 |
| HD BaseT | *1 |
| HD-SDI (3G-SDI) | *1 (แสดงผล) (อุปกรณ์เสริม) |
| อินพุตเสียง (3.5 มม.) | *1 (ใช้ร่วมกับ VGA/DVI-D) |
| DMX512 | *1 |
| HDMI 1.4 (OUT) | *1 |
| เอาต์พุตเสียง (3.5 มม.) | *1 |
| อินเทอร์เฟซควบคุม | |
| RS232C (อินพุต) | *1 |
| RS232C (เอาต์พุต) | *1 |
| รีโมทแบบมีสาย (IN) | *1 |
| รีโมทแบบมีสาย (OUT) | *1 |
| ข้อมูลจำเพาะทั่วไป | |
| ลำโพง | N/A |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 120~240V @ 50/60Hz |
| การใช้พลังงาน (เต็ม/สูงสุด) | 1520W |
| การใช้พลังงาน (ปกติ/สูงสุด) | 1400W |
| การใช้พลังงาน (ECO1/สูงสุด) | 1155W |
| การใช้พลังงาน (ECO2/สูงสุด) | 795W |
| การใช้พลังงานโหมดสแตนด์บาย ECO | <0.5W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ถึง 45°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 20%-80% |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ถึง 50°C |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 20%-80% |
| ฟังก์ชันอื่นๆ | |
| การแก้ไขคีย์สโตน | V: ±30°, H: ±30° การแก้ไขรูปทรงหมอน/ถัง การแก้ไขรูปทรงเรขาคณิต 6 มุม การแก้ไขภาพ Grid ImageTune |
| การควบคุม LAN - RoomView (Crestron) | ใช่ (Crestron 1.0) |
| การควบคุม LAN - AMX Discovery | ใช่ |
| การควบคุม LAN - PJ Link | ใช่ |