| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-L3300XT |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 458usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mô hình | MX-L3300XT |
| Công nghệ hiển thị | Bảng LCD (x 3, R/G/B) |
| Bảng LCD | SONY 3*0.63 |
| Độ sáng | 3300 lumen |
| Nghị quyết | XGA (1024*768) |
| Sự tương phản | 15000:1 |
| Kính kính | F1.8, f=6.08mm Zoom cố định, ống kính lấy nét thủ công |
| Sự đồng nhất | 90% |
| Tỷ lệ ném | 0.46: 1 (80" @ 0,75cm) |
| Tỷ lệ khung hình | 43 hỗ trợ 16:9 |
| Khoảng cách chiếu | 0.50m~1.00m |
| Kích thước chiếu | 50100 inch |
| Năng lượng đèn (Thời gian hoạt động) | 218w (bình thường 6000 giờ, kinh tế 10000 giờ) |
| Sự điều chỉnh Keystone | V. ±30° (Hướng dẫn) |
| Nhập | 1-HDMI, Video, 1-VGA, YCbCr / Component / S-Video (Chia sẻ với VGA trong 1) |
| Sản lượng | VGA (Phần với VGA trong 2) |
| Kiểm soát | RS232 |
| Khả năng tương thích PC | VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, Mac |
| Khả năng tương thích video | PAL, SECAM, NTSC 4.43, PAL-M, PAL-N, 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080p và 1080i |
| Tần số quét | H: 15~100Khz, V: 48~85Hz |
| ồn | Chế độ bình thường 37dB, Chế độ kinh tế 33dB |
| Dự đoán | Mặt trước, phía sau, bàn làm việc, trần nhà |
| Các diễn giả | NA |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa 270 Watt |
| Cung cấp điện | 100V - 240V @ 50 - 60Hz |
| Tiếp tục điều hành. | 0°C - 40°C (Trên 35°C Chuyển sang chế độ ECO) |
| Nhiệt độ lưu trữ. | -20°C - 60°C |
| Kích thước (W x H x D) | 34.7cm x 34.1cm x 10.9cm (13.6" x 13.4" x 5.6") |
| Trọng lượng | 4kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Cáp điện, điều khiển từ xa, cáp VGA |