| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-DST4000W |
| MOQ: | 1pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| รุ่นหมายเลข | MX-DST4000W |
| รายละเอียดหลัก | |
| ความสว่าง | 4000 lm |
| ความละเอียดพื้นเมือง | WXGA, 1280 x 800 |
| อัตราความแตกต่าง (FOFO) | 20000:1 |
| แสดงสี | 30 บิต (1,037,000, 000 สี) |
| HDR | ใช่ |
| เลนส์ (F=, f=mm) | (9G+1P) / F<2.65 ((wide) / f=72 |
| อัตราส่วน | ชาวพื้นเมืองที่ 16:10 |
| อัตราการโยน | 0.492 |
| อัตราการขยายขนาด | แก้ไข |
| ระยะเวลาการใช้งานของ SSI (ปกติ) | 20,000 ชั่วโมง |
| การปรับขั้นตอนสําคัญ | 2 มิติ (มือ) สูง +/- 30 °, ทิศทาง +/- 30 ° |
| ออโต้ Keystone | ใช่ (ตั้ง) |
| 4 การแก้ไขมุม | ใช่ |
| การสับเปลี่ยนการฉาย | 104%±5% |
| การสนับสนุนการแก้ไข | VGA ((640 x 480) ถึง UHD ((3840 x 2160) |
| ความเหมาะสมกับ HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| ความถี่แนวราบ | 15K ~ 102KHz |
| อัตราการสแกนตั้ง | 23 ~ 120KHz |
| ระยะโฟกัส ((ขนาดภาพ) | เครื่องจักรกล: 50 " ((0.53M) ~ 150" ((1.59M) ออทติกัล: 70 "(0.74M) ~ 100" ((1.06M) |
| อินเตอร์เฟซ | |
| คอมพิวเตอร์ใน (D-sub 15pin) | x1 |
| HDMI (2.0) | x 2 |
| RS232 (DB-9pin) | x1 |
| USB (ประเภท A) | อุปกรณ์ภายนอก x 1 (1) USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (ชนิด Mini B) | x 1 (1 สําหรับการปรับปรุง FW) |
| ออดิโอใน (มินิแจ็ค) | x1 |
| เสียงออก (มินิแจ็ค) | x1 |
| ผู้พูด | 10Wx 1 |
| เครื่องรับ IR | x1 ด้านหน้า |
| สิ่งแวดล้อม | |
| ขนาด (WxDxH) | 353x290x144 ((มม) ((แบบ ID) |
| น้ําหนัก | ≤ 4.8Kg |
| การบริโภคพลังงานปกติ ((Max) | 220W |
| การบริโภคพลังงานปกติ ((ประเภท) | 210W |
| การบริโภคพลังงาน ECO ((Max) | 170W |
| พลังงาน | AC 100 ถึง 240 V, 50/60 Hz |
| การบริโภคพลังงานทั่วไป | CEL ระดับ 2 หรือระดับ 1 (ที่ 220V 50Hz) |
| การบริโภคพลังงานในการรอ | <0.5W |
| เสียงเสียง (ประเภท / อีโค) | 35/33 dBA |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 40 °C |
| โหมดความสูงสูง ((1500 ~ 3000m) | ใช่ |
| สี | สีขาว |
| แบร์รักษาความปลอดภัย | ใช่ |
| เซกิวอรติค คันซิงตัน | ใช่ |
| อุปกรณ์เสริม (มาตรฐาน) | ระยะไกล, สายไฟฟ้า, คู่มือการเริ่มต้นรวดเร็ว, สาย HDMI |