| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-DST4000W |
| MOQ: | 1pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mô hình số. | MX-DST4000W |
| Thông số kỹ thuật cơ bản | |
| Độ sáng | 4000 lm |
| Native Resolution | WXGA, 1280 x 800 |
| Tỷ lệ tương phản (FOFO) | 20000:1 |
| Hiển thị màu | 30 bit (1,037,000, 000 màu sắc) |
| HDR | Vâng. |
| Ống kính (F=, f=mm) | (9G + 1P) / F<2.65 ((nhiều rộng) / f=7.2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | Người bản địa 16:10 |
| Tỷ lệ ném | 0.492 |
| Tỷ lệ zoom | Sửa chữa. |
| Thời gian nguồn SSI (bình thường) | 20,000 giờ |
| Điều chỉnh Kiestone | 2D (Hướng dẫn), dọc +/- 30°, ngang +/- 30° |
| Auto Keystone | Có (dọc) |
| 4 Điều chỉnh góc | Vâng. |
| Tiến độ dự đoán | 104%±5% |
| Hỗ trợ giải quyết | VGA ((640 x 480) đến UHD ((3840 x 2160) |
| Khả năng tương thích HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| Tần số ngang | 15K ~ 102KHz |
| Tốc độ quét dọc | 23~120KHz |
| Phạm vi lấy nét ((Kích thước hình ảnh) | Mechanical:50" ((0.53M) ~150" ((1.59M) Hình ảnh: 70" (~0.74M) ~100" (~1.06M) |
| Giao diện | |
| Máy tính trong (D-sub 15pin) | x1 |
| HDMI (2.0) | x 2 |
| RS232 (DB-9pin) | x1 |
| USB (loại A) | Vòng bên ngoài x 1 (1) USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (Loại Mini B) | x 1 (1 cho nâng cấp FW) |
| Âm thanh vào (Mini Jack) | x1 |
| Âm thanh ra (Mini Jack) | x1 |
| Chủ tịch | 10Wx 1 |
| Máy thu IR | x1 phía trước |
| Môi trường | |
| Kích thước (WxDxH) | 353x290x144 ((mm)))))) Thiết kế ID |
| Trọng lượng | ≤ 4,8kg |
| Tiêu thụ năng lượng bình thường ((Max) | 220W |
| Tiêu thụ năng lượng bình thường (Loại) | 210W |
| Tiêu thụ năng lượng ECO ((Max) | 170W |
| Cung cấp điện | AC 100 đến 240 V, 50/60 Hz |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình | CEL cấp 2 hoặc cấp 1 (ở 220V 50Hz) |
| Tiêu thụ năng lượng trong trạng thái chờ | < 0,5W |
| Tiếng ồn âm thanh (loại./Eco.) | 35/33 dBA |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~40°C |
| Chế độ độ độ cao ((1500~3000m) | Vâng. |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thanh An ninh | Vâng. |
| An ninh Kensington | Vâng. |
| Phụ kiện (Tiêu chuẩn) | Điều khiển từ xa, dây điện, hướng dẫn khởi động nhanh, cáp HDMI |