| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-DL4200U |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 846usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| หมายเลขรุ่น | MX-DL4200U |
| ข้อมูลจำเพาะพื้นฐาน | |
| ความสว่าง | 4200 ลูเมน |
| ความละเอียดดั้งเดิม | Full HD, 1920 x 1080 |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ (FOFO) | ขั้นต่ำ 20000:1 |
| สีจอแสดงผล | 30 บิต (1,037,000,000 สี) |
| HDR | ใช่ |
| เลนส์ (F=, f=มม.) | F=2.5~2.66 f=22~25.42 |
| อัตราส่วนภาพ | ดั้งเดิม 16:9 |
| อัตราส่วนการฉาย | 1.475~1.753 |
| อัตราส่วนการซูม | 1.2X |
| อายุการใช้งาน (ปกติ) | 20,000 ชม. |
| คีย์สโตน | แนวตั้ง +/- 30 องศา แนวนอน +/- 30 องศา |
| คีย์สโตนอัตโนมัติ | ใช่ (แนวตั้ง) |
| การแก้ไข 4 มุม | ใช่ |
| การชดเชยการฉาย | 107%±5% |
| รองรับความละเอียด | VGA(640 x 480) ถึง UHD(3840 x 2160) |
| ความเข้ากันได้ของ HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| ช่วงโฟกัส (ขนาดภาพ) | เชิงกล: 40"(1.28M)-300"(10.10M) เชิงแสง: 50"(1.62M)-200"(6.71M) |
| อินเทอร์เฟซ | |
| อินพุตคอมพิวเตอร์ (D-sub 15พิน) | x1 |
| HDMI (2.0) | x 2 |
| LAN (RJ45) Crestron 2.0 | ใช่ |
| RS232 (DB-9พิน) | x1 |
| USB (Type A) | USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (Type Mini B) | x 1 (1 สำหรับอัปเกรดเฟิร์มแวร์) |
| อินพุตเสียง (Mini Jack) | x1 |
| เอาต์พุตเสียง (Mini Jack) | x1 |
| ลำโพง | 10W x 1 |
| ตัวรับ IR | x1 ด้านหน้า |
| สภาพแวดล้อม | |
| ขนาด (กxยxส) | 353x290x144(มม.) |
| น้ำหนัก | ≤ 4.8 กก. |
| การใช้พลังงานปกติ (สูงสุด) | 220W |
| การใช้พลังงานปกติ (ทั่วไป) | 210W |
| การใช้พลังงาน ECO (สูงสุด) | 170W |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 100 ถึง 240 V, 50/60 Hz |
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย | <0.5W |
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย LAN | <2.0W |
| เสียงรบกวน (ทั่วไป/ECO) | 35/33 dBA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~40℃ |
| การรักษาความปลอดภัย Kensington | ใช่ |
| รูยึด (ด้านล่าง) | ใช่ |
| แพ็คเกจ | รีโมทคอนโทรล, สายไฟ, คู่มือเริ่มต้นอย่างรวดเร็ว, สาย HDMI |