| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-DL4200U |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 846usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mô hình số. | MX-DL4200U |
| Thông số kỹ thuật cơ bản | |
| Độ sáng | 4200 lm |
| Native Resolution | Full HD, 1920 x 1080 |
| Tỷ lệ tương phản (FOFO) | 20000 phút:1 |
| Hiển thị màu | 30 bit (1,037,000, 000 màu sắc) |
| HDR | Vâng. |
| Ống kính (F=, f=mm) | F=2,5~2.66 f=22~25.42 |
| Tỷ lệ khía cạnh | Người bản địa 16:9 |
| Tỷ lệ ném | 1.475~1.753 |
| Tỷ lệ zoom | 1.2X |
| Tuổi thọ (bình thường) | 20,000 giờ |
| Keystone | Dọc +/- 30 độ +/- 30 độ ngang |
| Auto Keystone | Có (dọc) |
| 4 Điều chỉnh góc | Vâng. |
| Tiến độ dự đoán | 107%±5% |
| Hỗ trợ giải quyết | VGA ((640 x 480) đến UHD ((3840 x 2160) |
| Khả năng tương thích HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| Phạm vi lấy nét ((Kích thước hình ảnh) | Cơ khí:40 "(1.28M)-300" ((10.10M) Nhìn: 50" (6,62M)-200" (6,71M) |
| Giao diện | |
| Máy tính trong (D-sub 15pin) | x1 |
| HDMI (2.0) | x 2 |
| LAN (RJ45) Crestron 2.0 | Vâng. |
| RS232 (DB-9pin) | x1 |
| USB (loại A) | USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (Loại Mini B) | x 1 (1 cho nâng cấp FW) |
| Âm thanh vào (Mini Jack) | x1 |
| Âm thanh ra (Mini Jack) | x1 |
| Chủ tịch | 10Wx 1 |
| Máy thu IR | x1 phía trước |
| Môi trường | |
| Kích thước (WxDxH) | 353x290x144 ((mm) |
| Trọng lượng | ≤ 4,8kg |
| Tiêu thụ năng lượng bình thường ((Max) | 220W |
| Tiêu thụ năng lượng bình thường (Loại) | 210W |
| Tiêu thụ năng lượng ECO ((Max) | 170W |
| Cung cấp điện | AC 100 đến 240 V, 50/60 Hz |
| Tiêu thụ năng lượng trong trạng thái chờ | < 0,5W |
| Lan Tiêu thụ điện dự phòng | < 2,0W |
| Tiếng ồn âm thanh (loại./Eco.) | 35/33 dBA |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~40°C |
| An ninh Kensington | Vâng. |
| lỗ gắn (bottom) | Vâng. |
| Gói | Điều khiển từ xa, dây điện, hướng dẫn khởi động nhanh, cáp HDMI |