| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L550U |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 750usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
| เลขรุ่น | MX-L550U |
| ระบบฉาย | เทคโนโลยี 3 ชิป 3LCD |
| ความสว่าง | 5500 ลูเมน |
| ความละเอียดพื้นเมือง | WUXGA (1920 x 1200) |
| อัตราส่วน | 16:10 (มาตรฐาน) / 4:3 (เข้ากันได้) |
| ประเภทของหลอดไฟและอายุการใช้งาน | USHIO 280W - 3000H (ปกติ) / 4000H (ECO) |
| อัตราความแตกต่าง | 10,000:1 |
| การแก้ไขหลัก | สูง: ±30° / ทิศ: ±15° |
| อัตราการโยน | 1.29 ~ 2111 (70"@1.952m) |
| ขนาดจอ | 40" ถึง 300" (1.103m ถึง 13.705m) |
| เปลี่ยนเลนส์ | สูง: ±45% (มือ) / ทิศ: ±10% (มือ) |
| อินเตอร์เฟซ | VGA in (x2), HDMI (x2 พร้อมความสอดคล้อง MHL), USB-A/B, RJ45, Audio in/out, RS232 และอื่นๆ |
| ผู้พูด | 1x10W ภายใน |
| พลังงาน | 100 ~ 240V @ 50/60Hz |
| ขนาดและน้ําหนัก | 395x318x128 มิลลิเมตร (WxHxD) / 4.45 กิโลกรัมน้ําหนักสุทธิ |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟฟ้า สาย VGA ระบบควบคุมทางไกล |
มี เครื่อง โปรเจคเตอร์ ที่ มี ประสิทธิภาพ สูงเครื่องเสียงรวม 10Wออกแบบมาเพื่อส่งเสียงที่เต็มห้อง ที่ตรงกับขนาดของภาพในจอใหญ่ของคุณ
กณิตศาสตร์ที่สมบูรณ์แบบในทุกสิ่งแวดล้อม
เลิกกังวลเกี่ยวกับการบิดเบือนของ "ตราเพซอิด" ไม่ว่าโปรเจกเตอร์ของคุณจะนั่งบนโต๊ะข้างๆชุดการประมวลผลที่พัฒนาของเราทําให้คุณสามารถปรับรูปภาพให้เข้ากับจอของคุณได้อย่างสมบูรณ์แบบ.