| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L3700WT |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 556usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
โปรเจคเตอร์ 3LCD แบบสั้นสําหรับห้องประชุมและห้องเรียนขนาดเล็ก- คอนทราสต์สูง การติดตั้งง่าย ความสว่าง 3700 ลูเมน
SMX MX-L3700WT เหมาะสําหรับห้องเรียนหรือห้องประชุมขนาดเล็ก โปรเจคเตอร์นี้สามารถติดตั้งบนผนังหรือเพดาน หรือวางบนโต๊ะใกล้ผนังเพื่อให้มีพื้นที่ทํางานมากที่สุด
โปรเจคเตอร์ จะ ทํา ให้ รูป ภาพ มี ความ ละเอียด อย่าง ชัดเจน และ เลนส์ ยิง สั้น ใหม่ ของ เรา จะ ทํา ให้ รูป ภาพ มี ความ ชัดเจน และ มี การ โฟกัส ที่ ดี ขึ้น.
ด้วยเทคโนโลยี 3LCD ของเรา MX-L3700WT จะผลิตภาพที่มีคุณภาพสูง สว่างและสีที่แม่นยํากว่า
MX-L3700WT สามารถติดตั้งและใช้งานได้ง่าย ด้วยการแก้ไขกระดานสําคัญแบบแนวราบและแนวตั้ง เพื่อให้ภาพมีรูปร่างสมบูรณ์แบบ และลดการบิดเบือนให้น้อยที่สุด
| รุ่น | MX-L3700WT |
| เทคโนโลยีการแสดง | แผน LCD (x 3, R/G/B) |
| แผ่น LCD | โซนี่ 3*059 |
| ความสว่าง | 3700 ลูเมน |
| การแก้ไข | WXGA (1280*800) |
| ความแตกต่าง | 15000:1 |
| เลนส์ | เอฟ 18, f=6.08mm โซมคง, เลนส์จับด้วยมือ |
| ความเหมือนกัน | 90% |
| อัตราการโยน | 0.46: 1 (80" @ 0.75cm) |
| อัตราส่วน | 16:10 หนุน 16:9, 4:3 |
| ระยะทางการฉาย | 0.50m ~ 1.00m |
| ขนาดการฉาย | 50-100 นิ้ว |
| พลังงานของหลอดไฟ (อายุ) | (ปกติ 6000 ชั่วโมง ประหยัด 10000 ชั่วโมง) |
| การแก้ไขหลัก | V. ±30° (อัตโนมัติ/มือ) H. ±15° (มือ) การแก้ไขพินคูชั่น/บาร์เรล หัวหินมุม |
| หน่วยงาน | 1-HDMI ใน MHL, 1-HDMI, ออดิโอ: 3.5 มินิแจ็ค, วิดีโอ, 2-VGA, YCbCr/Component/S-Video (แบ่งปันกับ VGA ใน 1), USB-A (สนับสนุนผู้ชมความจํา/ตัวเลือก Wi-Fi dongle), 2-Audio-In (L/R), USB-B (Display),RJ45 (จอ) |
| ผลิต | VGA (แบ่งปันกับ VGA ใน 2), Audio Out |
| การควบคุม | RS232, RJ45, USB-B (การปรับปรุง FW) |
| ความเหมาะสมกับ PC | VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, แมค |
| ความเหมาะสมของวิดีโอ | PAL, SECAM, NTSC 443, PAL-M, PAL-N, 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080p และ 1080i |
| ความถี่ในการสแกน | H: 15~100Khz, V: 48~85Hz |
| เสียง | โหมดปกติ 37dB โหมดเศรษฐกิจ 33dB |
| การคาดการณ์ | หน้า, หลัง, โต๊ะทํางาน, ชั้นสูง |
| ผู้พูด | 10W*1 |
| การบริโภคพลังงาน | สูงสุด 270 วัตต์ |
| พลังงาน | 100V - 240V @ 50 - 60Hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C - 40°C (มากกว่า 35°C เปลี่ยนเป็น ECO Mode) |
| อุณหภูมิเก็บรักษา | -20°C - 60°C |
| ภาษาของ OSD | 26 ภาษา: อังกฤษ, เยอรมัน, ฝรั่งเศส, อิตาลี, สเปน, โปแลนด์, สวีเดน, โฮแลนด์, โปรตุเกส, ญี่ปุ่น, จีนง่าย, จีนประเพณี, เกาหลี, รัสเซีย, อาหรับ, ตุรกี, ฟินแลนด์, นอร์เวย์,เดนมาร์ก, อินโดนีเซีย, ฮังการี, เช็ก, คาซัค, เวียดนาม, ไทย, เพอร์เซีย |