| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-L3700WT |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 556usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
Máy chiếu ném gần 3LCD cho phòng họp nhỏ và lớp học - Tỷ lệ tương phản cao, Dễ dàng cài đặt, Độ sáng 3700 Lumens
SMX MX-L3700WT lý tưởng cho lớp học hoặc phòng họp nhỏ. Máy chiếu này có thể gắn trên tường hoặc trần nhà, hoặc đặt trên bàn gần tường để tối đa hóa không gian làm việc.
Hình ảnh vẫn hiển thị rõ ngay cả trong phòng có ánh sáng mạnh. Với tỷ lệ tương phản cao, máy chiếu mang lại chi tiết hình ảnh rõ nét, và ống kính ném gần mới của chúng tôi đảm bảo hình ảnh sắc nét hơn và lấy nét tốt hơn.
Với công nghệ 3LCD, MX-L3700WT tạo ra hình ảnh sáng, chất lượng vượt trội với màu sắc chính xác hơn.
MX-L3700WT dễ dàng cài đặt và sử dụng, với khả năng chỉnh sửa méo hình theo chiều ngang và chiều dọc để đạt được hình ảnh có hình dạng hoàn hảo và giảm thiểu biến dạng.
| Model | MX-L3700WT |
| Công nghệ hiển thị | Bảng điều khiển LCD (x 3, R/G/B) |
| Bảng điều khiển LCD | SONY 3*0.59 |
| Độ sáng | 3700 lumens |
| Độ phân giải | WXGA (1280*800) |
| Tương phản | 15000:1 |
| Ống kính | F1.8, f=6.08mm Zoom cố định, ống kính lấy nét thủ công |
| Độ đồng đều | 90% |
| Tỷ lệ ném | 0.46: 1 (80" @ 0.75cm) |
| Tỷ lệ khung hình | Hỗ trợ 16:10, 16:9, 4:3 |
| Khoảng cách chiếu | 0.50m~1.00m |
| Kích thước chiếu | 50-100 inch |
| Công suất đèn (Tuổi thọ) | (Chế độ thường 6000 giờ. Chế độ tiết kiệm 10000 giờ.) |
| Chỉnh sửa méo hình | Dọc. ±30° (Tự động/Thủ công) Ngang. ±15° (Thủ công), Chỉnh sửa hình thang/hình thùng, Chỉnh sửa góc |
| Đầu vào | 1-HDMI vào MHL, 1-HDMI, Âm thanh: Giắc cắm 3.5 Mini, Video, 2-VGA, YCbCr/Component/S-Video (Chia sẻ với VGA vào 1), USB-A (Hỗ trợ trình xem bộ nhớ/dongle Wi-Fi tùy chọn), 2-Audio-In (L/R), USB-B (Hiển thị), RJ45 (Hiển thị) |
| Đầu ra | VGA (Chia sẻ với VGA vào 2), Audio Out |
| Điều khiển | RS232, RJ45, USB-B (Nâng cấp FW) |
| Tương thích PC | VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, Mac |
| Tương thích Video | PAL, SECAM, NTSC 4.43, PAL-M, PAL-N, 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080p và 1080i |
| Tần số quét | Ngang: 15~100Khz, Dọc: 48~85Hz |
| Độ ồn | Chế độ thường 37dB, Chế độ tiết kiệm 33dB |
| Chiếu | Trước, Sau, Để bàn, Trần nhà |
| Loa | 10W*1 |
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 270 Watts |
| Nguồn điện | 100V - 240V @ 50 - 60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động. | 0°C - 40°C (Trên 35°C Chuyển sang Chế độ ECO) |
| Nhiệt độ lưu trữ. | -20°C - 60°C |
| Ngôn ngữ OSD | 26 ngôn ngữ: Tiếng Anh, Tiếng Đức, Tiếng Pháp, Tiếng Ý, Tiếng Tây Ban Nha, Tiếng Ba Lan, Tiếng Thụy Điển, Tiếng Hà Lan, Tiếng Bồ Đào Nha, Tiếng Nhật, Tiếng Trung giản thể, Tiếng Trung phồn thể, Tiếng Hàn, Tiếng Nga, Tiếng Ả Rập, Tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, Tiếng Phần Lan, Tiếng Na Uy, Tiếng Đan Mạch, Tiếng Indonesia, Tiếng Hungary, Tiếng Séc, Tiếng Kazakh, Tiếng Việt, Tiếng Thái, Tiếng Ba Tư |