| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L3700WT |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 556usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
SMX MX-L3700X เป็นโปรเจคเตอร์ 3LCD ระยะฉายสั้นคุณภาพสูงที่ออกแบบมาเพื่อส่งมอบภาพฉายที่สว่างและมีรายละเอียดในสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย โดยเฉพาะในห้องเรียน ห้องประชุม และสภาพแวดล้อมทางการศึกษาหรือธุรกิจอื่นๆ
| รุ่น | MX-L3700XT |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | แผง LCD (x 3, R/G/B) |
| แผง LCD | SONY 3*0.63 |
| ความสว่าง | 3700 ลูเมน |
| ความละเอียด | XGA (1024*768) |
| คอนทราสต์ | 15000:1 |
| เลนส์ | F1.8, f=6.08mm เลนส์ซูมคงที่ โฟกัสแบบแมนนวล |
| ความสม่ำเสมอ | 90% |
| อัตราส่วนการฉาย | 0.46 : 1 (80" @ 0.75cm) |
| อัตราส่วนภาพ | รองรับ 4:3 และ 16:9 |
| ระยะฉาย | 0.50ม. ~ 1.00ม. |
| ขนาดภาพฉาย | 50:100 นิ้ว |
| กำลังหลอดไฟ (อายุการใช้งาน) | 218w (ปกติ 6000 ชม. ประหยัด 10000 ชม.) |
| การแก้ไขคีย์สโตน | แนวตั้ง ±30° (อัตโนมัติ/แมนนวล) แนวนอน ±15° (แมนนวล), การแก้ไขแบบ Pincushion/Barrel, Keystone มุม |
| อินพุต | 1-HDMI in MHL, 1-HDMI, เสียง: 3.5 Mini-Jack, วิดีโอ, 2-VGA, YCbCr/Component/S-Video (ใช้ร่วมกับ VGA ใน 1), USB-A (รองรับโปรแกรมดูไฟล์/ดองเกิล Wi-Fi เสริม), 2-Audio-In (L/R), USB-B (แสดงผล), RJ45 (แสดงผล) |
| เอาต์พุต | VGA (ใช้ร่วมกับ VGA ใน 2), Audio Out |
| การควบคุม | RS232, RJ45, USB-B (อัปเกรดเฟิร์มแวร์) |
| ความเข้ากันได้กับ PC | VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, Mac |
| ความเข้ากันได้กับวิดีโอ | PAL, SECAM, NTSC 4.43, PAL-M, PAL-N, 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080p และ 1080i |
| ความถี่สแกน | H: 15~100Khz , V: 48~85Hz |
| เสียงรบกวน | โหมดปกติ 37dB, โหมดประหยัด 33dB |
| การฉาย | ด้านหน้า, ด้านหลัง, ตั้งโต๊ะ, เพดาน |
| ลำโพง | 10W*1 |
| การใช้พลังงาน | สูงสุด 270 วัตต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100V - 240V @ 50 - 60Hz |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C - 40°C (เกิน 35°C เข้าสู่โหมด ECO) |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C - 60°C |
| ภาษา OSD | 26 ภาษา: อังกฤษ, เยอรมัน, ฝรั่งเศส, อิตาลี, สเปน, โปแลนด์, สวีเดน, ดัตช์, โปรตุเกส, ญี่ปุ่น, จีนตัวย่อ, จีนตัวเต็ม, เกาหลี, รัสเซีย, อาหรับ, ตุรกี, ฟินแลนด์, นอร์เวย์, เดนมาร์ก, อินโดนีเซีย, ฮังการี, เช็ก, คาซัค, เวียดนาม, ไทย, เปอร์เซีย |
| ขนาด (กว้าง x สูง x ลึก) | 34.7 ซม. x 34.1 ซม. x 10.9 ซม. |
| น้ำหนัก | 4 กก. |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟ, รีโมทคอนโทรล, สาย VGA |