| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-L3700WT |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 556usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
SMX MX-L3700X là máy chiếu 3LCD ném gần chất lượng cao, được thiết kế để mang lại hình ảnh chiếu sáng và chi tiết trong nhiều môi trường khác nhau, đặc biệt là trong lớp học, phòng họp và các môi trường giáo dục hoặc kinh doanh khác.
| Mẫu mã | MX-L3700XT |
| Công nghệ hiển thị | Bảng điều khiển LCD (x 3, R/G/B) |
| Bảng điều khiển LCD | SONY 3*0.63 |
| Độ sáng | 3700 lumen |
| Độ phân giải | XGA (1024*768) |
| Độ tương phản | 15000:1 |
| Ống kính | F1.8, f=6.08mm Ống kính zoom cố định, lấy nét thủ công |
| Độ đồng đều | 90% |
| Tỷ lệ ném | 0.46 : 1 (80" @ 0.75cm) |
| Tỷ lệ khung hình | Hỗ trợ 4:3 16:9 |
| Khoảng cách chiếu | 0.50m~1.00m |
| Kích thước chiếu | 50:100 inch |
| Công suất đèn (Tuổi thọ) | 218w (Chế độ thường 6000 giờ. Chế độ tiết kiệm 10000 giờ.) |
| Chỉnh méo hình thang | Dọc. ±30° (Tự động/Thủ công) Ngang. ±15° (Thủ công), Chỉnh méo hình thùng/hình phình, Chỉnh méo hình thang góc |
| Đầu vào | 1-HDMI vào MHL, 1-HDMI, Âm thanh: Giắc cắm mini 3.5, Video, 2-VGA, YCbCr/Component/S-Video (Chia sẻ với VGA vào 1), USB-A (Hỗ trợ trình xem bộ nhớ/dongle Wi-Fi tùy chọn), 2-Đầu vào âm thanh (L/R), USB-B (Hiển thị), RJ45 (Hiển thị) |
| Đầu ra | VGA (Chia sẻ với VGA vào 2), Đầu ra âm thanh |
| Điều khiển | RS232, RJ45, USB-B (Nâng cấp FW) |
| Tương thích PC | VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, Mac |
| Tương thích Video | PAL, SECAM, NTSC 4.43, PAL-M, PAL-N, 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080p và 1080i |
| Tần số quét | Ngang: 15~100Khz , Dọc: 48~85Hz |
| Độ ồn | Chế độ thường 37dB, Chế độ tiết kiệm 33dB |
| Vị trí chiếu | Trước, Sau, Để bàn, Trần nhà |
| Loa | 10W*1 |
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 270 Watts |
| Nguồn điện | 100V - 240V @ 50 - 60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động. | 0°C - 40°C (Trên 35°C Chuyển sang Chế độ ECO) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C - 60°C |
| Ngôn ngữ OSD | 26 ngôn ngữ: Tiếng Anh, Tiếng Đức, Tiếng Pháp, Tiếng Ý, Tiếng Tây Ban Nha, Tiếng Ba Lan, Tiếng Thụy Điển, Tiếng Hà Lan, Tiếng Bồ Đào Nha, Tiếng Nhật, Tiếng Trung giản thể, Tiếng Trung phồn thể, Tiếng Hàn, Tiếng Nga, Tiếng Ả Rập, Tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, Tiếng Phần Lan, Tiếng Na Uy, Tiếng Đan Mạch, Tiếng Indonesia, Tiếng Hungary, Tiếng Séc, Tiếng Kazakh, Tiếng Việt, Tiếng Thái, Tiếng Ba Tư |
| Kích thước (R x C x D) | 34.7cm x 34.1cm x 10.9cm |
| Trọng lượng | 4Kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Dây nguồn, Điều khiển từ xa, Cáp VGA |