| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-DL4200U |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 846usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| รุ่นหมายเลข | MX-DL4200U |
| ความสว่าง | 4200 lm |
| ความละเอียดพื้นเมือง | Full HD, 1920 x 1080 |
| อัตราความแตกต่าง (FOFO) | นาที 20000:1 |
| แสดงสี | 30 บิต (1,037,000, 000 สี) |
| HDR | ใช่ |
| เลนส์ | F = 2.5 ~ 266, f=22~2542 |
| อัตราส่วน | ชาวพื้นเมืองที่ 16:9 |
| อัตราการโยน | 1.475 ~ 1753 |
| อัตราการขยายขนาด | 1.2X |
| อายุการใช้งาน (ปกติ) | 20,000 ชั่วโมง |
| คีย์สโตน | สูง: ± 30°, ทิศ: ± 30° |
| ออโต้ Keystone | ใช่ (ตั้ง) |
| 4 การแก้ไขมุม | ใช่ |
| การสับเปลี่ยนการฉาย | 107%±5% |
| การสนับสนุนการแก้ไข | VGA ((640 x 480) ถึง UHD ((3840 x 2160) |
| ความเหมาะสมกับ HDTV | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p |
| ระยะโฟกัส | เครื่องจักรกล: 40 "(1.28M) -300" ((10.10M) ออปติกัล: 50" ((1.62M)-200" ((6.71M) |
| คอมพิวเตอร์ใน (D-sub 15pin) | x1 |
| HDMI (2.0) | x2 |
| LAN (RJ45) ครีสตรอน 20 | ใช่ |
| RS232 (DB-9pin) | x1 |
| USB (ประเภท A) | USB 2.0 (5V/1.5A) |
| USB (ชนิด Mini B) | x1 (1 สําหรับการปรับปรุง FW) |
| ออดิโอใน (มินิแจ็ค) | x1 |
| เสียงออก (มินิแจ็ค) | x1 |
| ผู้พูด | 10Wx1 |
| เครื่องรับ IR | x1 ด้านหน้า |
| ขนาด (WxDxH) | 353x290x144 ((มม) |
| น้ําหนัก | ≤ 4.8Kg |
| การใช้พลังงานปกติ (สูงสุด) | 220W |
| การบริโภคพลังงานปกติ (ประเภท) | 210W |
| การบริโภคพลังงาน ECO (สูงสุด) | 170W |
| พลังงาน | AC 100 ถึง 240 V, 50/60 Hz |
| การบริโภคพลังงานในการรอ | <0.5W |
| Lan การบริโภคพลังงานแบบรอคอย | <2.0W |
| เสียงเสียง (ประเภท / อีโค) | 35/33 dBA |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 40 °C |
| เซกิวอรติค คันซิงตัน | ใช่ |
| ช่องติดตั้ง (ด้านล่าง) | ใช่ |