| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L550U |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 750usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
SMX MX-L550U เป็นโปรเจคเตอร์แบบมาตรฐาน 3LCD ประสิทธิภาพสูง พร้อมความละเอียด WUXGA และความสว่าง 5500 ลูเมน โปรเจคเตอร์นี้ออกแบบมาสำหรับการใช้งานจำลอง ให้ประสบการณ์ภาพที่สมจริงและมีรายละเอียด พร้อมประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้สำหรับการสร้างการจำลองที่สมจริงและน่าสนใจ
| หมายเลขรุ่น | MX-L550U |
| ระบบการฉายภาพ | เทคโนโลยี 3LCD, 3-chip |
| ความสว่าง (ลูเมน) | 5500 |
| ความละเอียดดั้งเดิม | WUXGA (1920 x 1200) |
| อัตราส่วนภาพ | 16:10 (มาตรฐาน)/4:3 (รองรับ) |
| ประเภทหลอดไฟ | USHIO 280W |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ (ชั่วโมง) | 3000H (ปกติ) / 4000H (ECO) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 10000:1 |
| การแก้ไขคีย์สโตน | แนวตั้ง: ±30° / แนวนอน: ±15° |
| เลนส์ฉายภาพ | ซูม/โฟกัสแบบแมนนวล |
| อัตราส่วนการฉาย | 70"@1.952m; 1.29~2.11 : 1 |
| หมายเลข F | F 1.65~2.25 |
| ความยาวโฟกัส | f= 18.20~29.38mm |
| อัตราส่วนการซูม | ออปติก 1.6x |
| ขนาดหน้าจอ | 1.103m~13.705m (40''~300") |
| การเลื่อนเลนส์แนวตั้ง | ±45% (แมนนวล) |
| การเลื่อนเลนส์แนวนอน | ±10% (แมนนวล) |
| อินเทอร์เฟซ | VGA เข้า (x2), Audio เข้า (x1), YCbCr/component (x1), Video (x1), Audio เข้า L/R RCA (x2), S-Video (x1), HDMI (x2, หนึ่งรองรับ MHL), USB-A (x1), USB-B (x1), RJ45 (x2), VGA ออก (x1), Audio ออก (x1), RS232 (x1) |
| ลำโพง | 1x10W |
| แรงดันไฟฟ้า | 100~240V @ 50/60Hz |
| อินพุตสัญญาณคอมพิวเตอร์ | VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, Mac |
| ขนาดโปรเจคเตอร์ (กว้าง x สูง x ลึก มม.) | 395x318x128 |
| น้ำหนักสุทธิ (กก.) | 4.45 |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟ, สาย VGA, รีโมทคอนโทรล, คู่มือ |