| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L5600W |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 750usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| หมายเลขรุ่น | MX-L5600W |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| ระบบการฉายภาพ | เทคโนโลยี 3LCD, 3-ชิป |
| ความสว่าง (ลูเมน) | 5600 |
| ความละเอียดดั้งเดิม | WXGA (1280 x 800) |
| อัตราส่วนภาพ | 16:10 (มาตรฐาน)/4:3 (เข้ากันได้) |
| ประเภทหลอดไฟ | USHIO 280W |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ (H) | 3000H (ปกติ) / 4000H (ECO) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ (ขั้นต่ำ) | 10000:1 |
| การแก้ไขคีย์สโตน | V: ±30° / H: ±15° รูปทรงหมอน/ถัง/มุม |
| เลนส์ฉายภาพ | |
| ซูม/โฟกัส | แบบแมนนวล |
| อัตราส่วนระยะฉาย | 70"@2.1m; 1.4~2.26 : 1 |
| F-number | F 1.65~2.25 |
| ความยาวโฟกัส | f= 18.20~29.38mm |
| อัตราส่วนการซูม | ออปติก 1.6x |
| ขนาดหน้าจอ | 1.194m~14.81m (40''~300") |
| การเลื่อนเลนส์ V | ±45% (แมนนวล) |
| การเลื่อนเลนส์ H | ±10% (แมนนวล) |
| อินเทอร์เฟซ | |
| VGA เข้า | *2 |
| เสียงเข้า | *1 |
| YCbCr/Component | *1 (ใช้ร่วมกับ VGA เข้า 1) |
| วิดีโอ | *1 |
| เสียงเข้า (L/R)--RCA | *2 |
| S-Video | *1 (ใช้ร่วมกับ VGA เข้า 1) |
| HDMI | *2 (หนึ่งเครื่องรองรับ MHL) |
| USB-A | *1 (โปรแกรมดูหน่วยความจำ) / WiFi Dongle (อุปกรณ์เสริม) |
| USB-B | *1 (แสดงผล) |
| RJ45 | *1 (แสดงผล) |
| VGA ออก | *1 (ใช้ร่วมกับ VGA เข้า 2) |
| เสียงออก | *1 |
| RS232 | *1 |
| RJ45 | *1 (ควบคุม) |
| อื่นๆ | |
| ลำโพง | 1x10W |
| แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ | 100~240V@ 50/60Hz |
| การควบคุม LAN-RoomView (crestron) | ใช่ |
| การควบคุม LAN-AMX Discovery | ใช่ |
| การควบคุม LAN-PJ Link | ใช่ |
| อินพุตสัญญาณคอมพิวเตอร์ | VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, Mac |
| อินพุตสัญญาณวิดีโอ | 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080p และ 1080i |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาดโปรเจคเตอร์ (กว้าง x สูง x ลึก มม.) | 395x318x128 |
| น้ำหนักสุทธิ (กก.) | 4.45 |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟ, สาย VGA, รีโมทคอนโทรล, คู่มือ |