| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L352X |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 370usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
SMX Affordable 3500 Lumen 3LCD Standard Throw Projector พร้อม XGA สําหรับการศึกษา
สัมผัสภาพสดใสและมีคุณภาพสูงในบ้านหรือสํานักงาน ด้วยรุ่น XGA ที่ใช้ง่ายนี้ ซึ่งมีเทคโนโลยี 3LCD,โปรเจคเตอร์ XGA นี้มีฟังก์ชันต่างๆ เพื่อตอบโจทย์ความต้องการของคุณ ลืมแสงแวดล้อม มันสดใสสุดๆ ด้วยเทคโนโลยี 3LCD และ 3,300 ลูเมน
| รุ่น# | MX-L352X |
| ความสว่าง | |
| ความสว่าง (Ansi Lumens) | 3500 |
| แหล่งแสง | โคมไฟ: 225W |
| รายละเอียดรวม | |
| แผ่นแสดงภาพ | 3x0.63 นิ้ว |
| เทคโนโลยีการแสดง | จอจอกระจกเหลว |
| ความละเอียดพื้นเมือง | XGA (1024x768) |
| การใช้ไฟ (W) | 25W อินฟินิตี้ (หลอด) |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ (H) | 10000H (ปกติ) / 20000H (ECO) |
| เลนส์ฉาย | |
| โซม / โฟกัส | คู่มือ |
| อัตราการโยน | 70"@2.1m; 1.48~1.78:1 |
| F | เอฟ:2.1~225 |
| f | f=19.109~22.936 มม. |
| อัตราการขยายขนาด | 1.2x optics |
| ขนาดจอ | 0.888~10.937m (30"~300") |
| อัตราความแตกต่าง (นาที) | 150001 (w/IRIS) |
| เสียง (dB) @ 1m | ECO: 30dB ปกติ: 37dB |
| ความเป็นแบบเดียวกัน (ขั้นต่ําจริง) - JISX6911 | 80% |
| อัตราส่วน | 4:3 (มาตรฐาน)/16:9 (เข้ากันได้) |
| ท่าเรือ I/O ของเทอร์มินัล | |
| หน่วยการตรวจสอบ | * 1 |
| ทางเข้า - HDMI | *2 |
| รายการ - วิดีโอ | * 1 |
| การเข้า - เสียงใน (มินิแจ็ค 3.5 มม.) | * 1 |
| อินทุ - เสียงใน (L/R) - RCA | * 1 |
| ทางเข้า - USB-A 20 | * 1 |
| การเข้า - USB-B | *1 (แสดง) |
| การเข้า - RJ45 | *1 (แสดง) |
| ผลิต - VGA | * 1 |
| การออกเสียง - การออกเสียง (มินิแจ็ค 3.5 มม.) | * 1 |
| การควบคุม - RS232 | * 1 |
| การควบคุม - RJ45 | *1 (การควบคุม) |
| การควบคุม - USB-B | * 1 |
| เสียง | |
| ผู้พูด | 1*10W |
| หน้าที่อื่น ๆ | |
| การแก้ไขหลัก | V: ± 30° (อัตโนมัติ + คู่มือ) H: ± 15° (มือ) ปรับปรับพิงคูชั่น/บาร์เรล คีย์สโตนมุม |
| ภาษาของ OSD | 26 ภาษา: อังกฤษ, เยอรมัน, ฝรั่งเศส, อิตาลี, สเปน, โปแลนด์, สวีเดน, โฮแลนด์, โปรตุเกส, ญี่ปุ่น, จีนเรียบง่าย, จีนประเพณี, เกาหลี, รัสเซีย, อาหรับ, ตุรกี, ฟินแลนด์, นอร์เวย์,เดนมาร์ก, อินโดนีเซีย, ฮังการี, เช็ก, คาซัค, เวียดนาม, ไทย, ฟาร์ซี |
| ขนาดและน้ําหนัก | |
| ขนาด MAX (WxHxD mm) | 345*261*100 |
| น้ําหนักสุทธิ (KG) | ~326 |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | |
| รายการรวม | สายไฟฟ้า สาย VGA ระบบรีโมท |