| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-L352X |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 370usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
SMX giá cả phải chăng 3500 Lumen 3LCD tiêu chuẩn ném máy chiếu với XGA cho giáo dục
Trải nghiệm hình ảnh sáng, chất lượng cao trong nhà hoặc văn phòng với mô hình XGA dễ sử dụng này, có công nghệ 3LCD.,Máy chiếu XGA này có nhiều tính năng khác nhau để phù hợp với nhu cầu của bạn. Hãy quên ánh sáng xung quanh; nó cực kỳ sáng với công nghệ 3LCD và 3300 lumen.
| Mô hình# | MX-L352X |
| Độ sáng | |
| Độ sáng (Ansi Lumens) | 3500 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn: 225W |
| Thông số kỹ thuật tổng thể | |
| Bảng hiển thị | 3x0,63" |
| Công nghệ hiển thị | Màn hình tinh thể lỏng |
| Native Resolution | XGA (1024x768) |
| Tiêu thụ đèn (W) | 25W Infinity (Đèn) |
| Thời gian hoạt động của đèn (H) | 10000H (bình thường) / 20000H (ECO) |
| Kính chiếu | |
| Zoom / Focus | Hướng dẫn |
| Tỷ lệ ném | 70"@2.1m; 1.48~1.78:1 |
| F | F:2.1~2.25 |
| f | f=19.109~22.936mm |
| Tỷ lệ zoom | 1.2x quang học |
| Kích thước màn hình | 0.888~10.937m (30"~300") |
| Tỷ lệ tương phản (min) | 150001 (w/IRIS) |
| Tiếng ồn (dB) @1m | ECO: 30dB Bình thường: 37dB |
| Đồng nhất (tối thiểu thực tế) - JISX6911 | 80% |
| Tỷ lệ khía cạnh | 43 (Tiêu chuẩn) / 16: 9 (Tương thích) |
| Cổng I/O của thiết bị đầu cuối | |
| Input - VGA | *1 |
| Đầu vào - HDMI | *2 |
| Input - Video | *1 |
| Nhập - Âm thanh vào (mini jack, 3,5mm) | *1 |
| Nhập - Âm thanh (L / R) - RCA | *1 |
| Đầu vào - USB-A 2.0 | *1 |
| Input - USB-B | *1 (Hiển thị) |
| Nhập - RJ45 | *1 (Hiển thị) |
| Output - VGA | *1 |
| đầu ra - Audio ra (mini-jack, 3.5mm) | *1 |
| Điều khiển - RS232 | *1 |
| Điều khiển - RJ45 | *1 (kiểm soát) |
| Điều khiển - USB-B | *1 |
| Âm thanh | |
| Chủ tịch | 1*10W |
| Các chức năng khác | |
| Sự sửa chữa Kiestone | V: ±30° (tự động + thủ công) H: ± 15° (bộ hướng dẫn) Điều chỉnh đệm/đàn Cột mốc góc |
| Ngôn ngữ OSD | 26 ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Ý, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ba Lan, tiếng Thụy Điển, tiếng Hà Lan, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Nhật, tiếng Trung đơn giản, tiếng Trung truyền thống, tiếng Hàn, tiếng Nga, tiếng Ả Rập, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Phần Lan, tiếng Na Uy,Tiếng Đan Mạch, tiếng Indonesia, tiếng Hungary, tiếng Séc, tiếng Kazakhstan, tiếng Việt, tiếng Thái Lan, tiếng Farsi |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Kích thước MAX (WxHxD mm) | 345*261*100 |
| Trọng lượng ròng (kg) | ~ 3.26 |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | |
| Các mục được bao gồm | Cáp điện, cáp VGA, điều khiển từ xa |