| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L351X |
| MOQ: | 50pc |
| ราคา: | 355usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| เลขรุ่น | MX-L351X |
| ความสว่าง (ANSI Lumens) | 3500 |
| แหล่งแสง | โคมไฟ: 225W |
| แผ่นแสดงภาพ | 3x0.63 นิ้ว |
| เทคโนโลยีการแสดง | จอจอกระจกเหลว |
| ความละเอียดพื้นเมือง | XGA (1024x768) |
| ค่าใช้จ่ายของหลอด | 225W อินฟินิตี้ (หลอด) |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ | 10000H (ปกติ) / 20000H (ECO) |
| โซม / โฟกัส | คู่มือ |
| อัตราการโยน | 70"@2.1m; 1.48~1.78:1 |
| F จํานวน | เอฟ:2.1~225 |
| ความยาวของแกนไฟ | f=19.109~22.936 มม. |
| อัตราการขยายขนาด | 1.2x optics |
| ขนาดจอ | 0.887~10.899m (30"~300") |
| อัตราความแตกต่าง | 15000รายละเอียดของรายละเอียด |
| ระดับเสียง | ECO: 31dB / ปกติ: 38dB |
| ความเหมือนกัน | 80% |
| อัตราส่วน | 4:3 (มาตรฐาน) / 16:9 (เข้ากันได้) |
| Port การเข้า | VGA (x1), HDMI (x1), วิดีโอ (x1) |
| สนามควบคุม | RS232 (x1) |
| การแก้ไขหลัก | V: ± 30° (มือ) |
| ภาษาของ OSD | 26 ภาษา รวมถึงภาษาอังกฤษ, เยอรมัน, ฝรั่งเศส, สเปน, ญี่ปุ่น, จีน และอื่นๆ |
| ขนาด (WxHxD) | 345 x 261 x 100 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | ~3.06 กิโลกรัม |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟฟ้า สาย VGA ระบบรีโมท |
มี เครื่อง โปรเจคเตอร์ ที่ มี ประสิทธิภาพ สูงเครื่องเสียงรวม 10Wออกแบบมาเพื่อส่งเสียงที่เต็มห้อง ที่ตรงกับขนาดของภาพในจอใหญ่ของคุณ
สร้างภาพสี่เหลี่ยมอย่างสมบูรณ์แบบในไม่กี่วินาที ไม่ว่าจะวางโปรเจคเตอร์ของคุณการแก้ไขแนวตั้งเทคโนโลยีทําให้แน่ใจว่า แม้ว่าเครื่องฉายภาพของคุณจะโน้มขึ้นหรือลง แต่ภาพยนตร์และการนําเสนอของคุณจะปรากฏในรูปแบบแบบสี่เหลี่ยมอย่างมืออาชีพเสมอ