| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-L351X |
| MOQ: | 50pc |
| Giá: | 355usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Số model | MX-L351X |
| Độ sáng (ANSI Lumens) | 3500 |
| Nguồn sáng | Đèn: 225W |
| Bảng hiển thị | 3x0.63" |
| Công nghệ hiển thị | Màn hình tinh thể lỏng |
| Độ phân giải gốc | XGA (1024x768) |
| Tiêu thụ đèn | 225W Infinity (Đèn) |
| Tuổi thọ đèn | 10000H (Thông thường) / 20000H (ECO) |
| Phóng to/Lấy nét | Thủ công |
| Tỷ lệ ném | 70"@2.1m; 1.48~1.78:1 |
| Số F | F:2.1~2.25 |
| Tiêu cự | f=19.109~22.936mm |
| Tỷ lệ phóng to | Quang học 1.2x |
| Kích thước màn hình | 0.887~10.899m (30"~300") |
| Tỷ lệ tương phản | 15000:1 (không có IRIS) |
| Mức độ tiếng ồn | ECO: 31dB / Thông thường: 38dB |
| Độ đồng nhất | 80% |
| Tỷ lệ khung hình | 4:3 (Tiêu chuẩn) / 16:9 (Tương thích) |
| Cổng đầu vào | VGA (x1), HDMI (x1), Video (x1) |
| Cổng điều khiển | RS232 (x1) |
| Chỉnh sửa Keystone | V: ±30° (Thủ công) |
| Ngôn ngữ OSD | 26 ngôn ngữ, bao gồm tiếng Anh, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Nhật, tiếng Trung và hơn thế nữa |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 345 x 261 x 100 mm |
| Trọng lượng tịnh | ~3.06 kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Dây nguồn, cáp VGA, điều khiển từ xa |
Trải nghiệm âm thanh điện ảnh mà không cần dây cáp bên ngoài. Máy chiếu của chúng tôi có loa hiệu suất caoloa tích hợp 10Wđược thiết kế để mang lại âm thanh lấp đầy căn phòng, tương xứng với quy mô hình ảnh màn hình lớn của bạn.
Đạt được hình ảnh vuông hoàn hảo trong vài giây, bất kể vị trí đặt máy chiếu của bạn. Công nghệChỉnh sửa dọccủa chúng tôi đảm bảo rằng ngay cả khi máy chiếu của bạn nghiêng lên hoặc xuống, phim và bài thuyết trình của bạn luôn hiển thị ở định dạng hình chữ nhật chuyên nghiệp.