| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-LS4600X |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 513usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| ความสว่าง | 4600 ลูเมน |
| การแก้ไข | XGA (1024x768) |
| อัตราความแตกต่าง | 15000:1 |
| สมาธิ | คู่มือ |
| อัตราการโยน | 1.48 ~ 178:1 |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ | 10000 ชั่วโมง |
| อัตราส่วน | 43 / 16:9 |
| รุ่น | MX-LS4600X |
| ความสว่าง (ANSI Lumens) | 4600 |
| แหล่งแสง | โคมไฟ: 225W |
| เทคโนโลยีการแสดง | 3LCD (จอกระจกเหลว) |
| ความละเอียดพื้นเมือง | XGA (1024x768) |
| ค่าใช้จ่ายของหลอด | 225W |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ | 10000H (ปกติ) / 20000H (ECO) |
| โซม / โฟกัส | คู่มือ |
| อัตราการโยน | 1.48 ~ 178:1 |
| ขนาดจอ | 30 นิ้ว~300 นิ้ว |
| ระดับเสียง | ECO: 30dB ปกติ: 37dB |
| ผู้พูด | 1 x 10W |
| การแก้ไขหลัก | สูง: ±30° (อัตโนมัติ + มือ) |
| ขนาด (WxHxD) | 345 x 261 x 100 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | ~ 3.26 กิโลกรัม |
| สินค้าเข้า | VGA (x1), HDMI (x2), วิดีโอ (x1), เสียงใน (3.5 มม, x1), เสียงใน L / R RCA (x1), USB-A 2.0 (x1), USB-B (x1), RJ45 (x1) |
| ผลิต | VGA (x1), ออกเสียง (3.5 มม, x1) |
| การควบคุม | RS232 (x1), RJ45 (x1), USB-B (x1) |