| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-LS4600X |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 513usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Độ sáng | 4600 lumen |
| Độ phân giải | XGA (1024x768) |
| Tỷ lệ tương phản | 15000:1 |
| Tiêu cự | Thủ công |
| Tỷ lệ chiếu | 1.48~1.78:1 |
| Tuổi thọ bóng đèn | 10000 giờ |
| Tỷ lệ khung hình | 4:3 / 16:9 |
| Mẫu mã | MX-LS4600X |
| Độ sáng (ANSI Lumen) | 4600 |
| Nguồn sáng | Bóng đèn: 225W |
| Công nghệ hiển thị | 3LCD (Màn hình tinh thể lỏng) |
| Độ phân giải gốc | XGA (1024x768) |
| Tiêu thụ bóng đèn | 225W |
| Tuổi thọ bóng đèn | 10000H (Chế độ thường) / 20000H (Chế độ ECO) |
| Phóng to/Tiêu cự | Thủ công |
| Tỷ lệ chiếu | 1.48~1.78:1 |
| Kích thước màn hình | 30"~300" |
| Mức độ tiếng ồn | ECO: 30dB, Chế độ thường: 37dB |
| Loa | 1 x 10W |
| Chỉnh sửa méo hình thang | Dọc: ±30° (tự động+thủ công), Ngang: ±15° (thủ công) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 345 x 261 x 100 mm |
| Trọng lượng tịnh | ~3.26 kg |
| Đầu vào | VGA (x1), HDMI (x2), Video (x1), Audio in (3.5mm, x1), Audio in L/R RCA (x1), USB-A 2.0 (x1), USB-B (x1), RJ45 (x1) |
| Đầu ra | VGA (x1), Audio out (3.5mm, x1) |
| Điều khiển | RS232 (x1), RJ45 (x1), USB-B (x1) |