| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-LS4000U |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 665usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| หมายเลขรุ่น | MX-LS4000U |
| ความสว่าง | 4000 ลูเมน |
| แหล่งกำเนิดแสง | หลอดไฟ: 225W |
| แผงแสดงผล | 3x0.64" |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | Liquid Crystal Display |
| ความละเอียดดั้งเดิม | WUXGA (1920x1200) |
| การใช้หลอดไฟ | 225W |
| อายุหลอดไฟ | 10000H (ปกติ) / 20000H (ECO) |
| ซูม/โฟกัส | แมนนวล |
| อัตราส่วน Throw | 1.26-2.09:1 |
| อัตราส่วนซูม | ออปติคัล 1.66x |
| ขนาดหน้าจอ | 30"-300" |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 15000:1 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:10 (มาตรฐาน) / 4:3 (เข้ากันได้) |
| ลำโพง | 1x10W |
| การแก้ไขคีย์สโตน | แนวตั้ง: ±30° (อัตโนมัติ+แมนนวล), แนวนอน: ±15° (แมนนวล) |
| ขนาด (กxสxล) | 345x261x99 มม. |
| น้ำหนักสุทธิ | ~3.26 กก. |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟ, สาย VGA, รีโมทคอนโทรล |