| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-LS4000U |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 665usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mã sản phẩm | MX-LS4000U |
| Độ sáng | 4000 Lumen |
| Nguồn sáng | Bóng đèn: 225W |
| Bảng hiển thị | 3x0.64" |
| Công nghệ hiển thị | Màn hình tinh thể lỏng |
| Độ phân giải gốc | WUXGA (1920x1200) |
| Tiêu thụ bóng đèn | 225W |
| Tuổi thọ bóng đèn | 10000H (Thông thường) / 20000H (ECO) |
| Zoom/Lấy nét | Thủ công |
| Tỷ lệ ném | 1.26-2.09:1 |
| Tỷ lệ zoom | Quang học 1.66x |
| Kích thước màn hình | 30"-300" |
| Tỷ lệ tương phản | 15000:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 (Tiêu chuẩn) / 4:3 (Tương thích) |
| Loa | 1x10W |
| Hiệu chỉnh Keystone | Dọc: ±30° (tự động+thủ công), Ngang: ±15° (thủ công) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 345x261x99 mm |
| Trọng lượng tịnh | ~3.26 kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Dây nguồn, cáp VGA, điều khiển từ xa |