| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L375X |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 385usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| เลขรุ่น | MX-L375X |
| เทคโนโลยีการแสดง | 3LCD (3x0.63" แผ่น) |
| ความละเอียดพื้นเมือง | XGA (1024x768) |
| ความสว่าง | 3700 ลูเมน |
| อัตราความแตกต่าง | 15000:1 (กับ IRIS) |
| พลังไฟ | 225W หลอด Infinity |
| เลนส์ฉาย | การขยายขนาด / การสอดคล้องด้วยมือ, F:1.6-176, f=19.158-23.018 มม. |
| ขนาดจอ | 30" ถึง 300" (0.888-10.937m) |
| การแก้ไขหลัก | สูง: ±30° (อัตโนมัติ + มือ) |
| เสียง | เครื่องเสียงในตัว 10W |
| ขนาด | 345 x 261 x 100 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 3.26 กิโลกรัม |
| สินค้าเข้า | VGA (x1), HDMI 1.4 (x2), วิดีโอ (x1), เสียงใน (3.5 มม & RCA), USB-A 2.0, USB-B, RJ45 |
| ผลิต | VGA (x1) การออกเสียง (3.5 มม.) |
| การควบคุม | RS232, RJ45 (การควบคุม), USB-B |