| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-L375X |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 385usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mã sản phẩm | MX-L375X |
| Công nghệ hiển thị | 3LCD (3 tấm nền 0.63") |
| Độ phân giải gốc | XGA (1024x768) |
| Độ sáng | 3700 lumen |
| Tỷ lệ tương phản | 15000:1 (với IRIS) |
| Công suất bóng đèn | Bóng đèn Infinity 225W |
| Ống kính chiếu | Zoom/lấy nét thủ công, F:1.6-1.76, f=19.158-23.018mm |
| Kích thước màn hình | 30" đến 300" (0.888-10.937m) |
| Hiệu chỉnh Keystone | Dọc: ±30° (tự động+thủ công), Ngang: ±15° (thủ công) |
| Âm thanh | Loa tích hợp 10W |
| Kích thước | 345 x 261 x 100 mm |
| Trọng lượng | 3.26 kg |
| Đầu vào | VGA (x1), HDMI 1.4 (x2), Video (x1), Đầu vào âm thanh (3.5mm & RCA), USB-A 2.0, USB-B, RJ45 |
| Đầu ra | VGA (x1), Đầu ra âm thanh (3.5mm) |
| Điều khiển | RS232, RJ45 (Điều khiển), USB-B |