| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-LS4300W |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 568usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| หมายเลขรุ่น | MX-LS4300W |
| ความสว่าง | 4300 ลูเมน |
| แหล่งกำเนิดแสง | หลอดไฟ: 225W |
| แผงแสดงผล | 3x0.64" |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแสดงผลผลึกเหลว |
| ความละเอียดดั้งเดิม | WXGA (1280 x 800) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 225W |
| อายุหลอดไฟ | 10000H (ปกติ) / 20000H (ECO) |
| ซูม/โฟกัส | แมนนวล |
| อัตราส่วนการฉาย | 70"@1.904m; 1.26~2.09:1 |
| อัตราส่วนการซูม | 1.66x ออปติก |
| ขนาดหน้าจอ | 0.812~113.869m (30"~300") |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 15000:1 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:10 (มาตรฐาน) / 4:3 (รองรับ) |
| ลำโพง | 1x10W |
| การแก้ไขคีย์สโตน | แนวตั้ง: ±30° (อัตโนมัติ+แมนนวล) แนวนอน: ±15° (แมนนวล) การแก้ไขรูปทรงหมอน/ถัง คีย์สโตนที่มุม |
| ขนาด | 345 x 261 x 99 มม. (กว้าง x สูง x ลึก) |
| น้ำหนักสุทธิ | ~3.26 กก. |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | สายไฟ, สาย VGA, รีโมทคอนโทรล |
| อินพุต | VGA (x1), HDMI (x2), วิดีโอ (x1), ช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม. (x1), RCA L/R ช่องเสียบหูฟัง (x1), USB-A 2.0 (x1), USB-B Display (x1), RJ45 Display (x1) |
| เอาต์พุต | VGA (x1), ช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม. (x1) |
| ควบคุม | RS232 (x1), RJ45 Control (x1), USB-B สำหรับอัปเกรด (x1) |