| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-LS4300W |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 568usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mô hình số. | MX-LS4300W |
| Độ sáng | 4300 Lumen |
| Nguồn ánh sáng | Đèn: 225W |
| Bảng hiển thị | 3x0,64" |
| Công nghệ hiển thị | Màn hình tinh thể lỏng |
| Native Resolution | WXGA (1280 x 800) |
| Tiêu thụ đèn | 225W |
| Tuổi thọ của đèn | 10000H (bình thường) / 20000H (ECO) |
| Zoom / Focus | Hướng dẫn |
| Tỷ lệ ném | 70"@1.904m; 1.26~2.09:1 |
| Tỷ lệ zoom | 1.66x quang học |
| Kích thước màn hình | 0.812~113.869m (30"~300") |
| Tỷ lệ tương phản | 15000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:10 (Tiêu chuẩn) / 4:3 (Tương thích) |
| Chủ tịch | 1x10W |
| Sự sửa chữa Kiestone | V: ±30° (tự động + thủ công) H: ± 15° (bộ hướng dẫn) Điều chỉnh đệm/đàn Cột mốc góc |
| Kích thước | 345 x 261 x 99 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng ròng | ~ 3,26 kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Cáp điện, cáp VGA, điều khiển từ xa |
| Nhập | VGA (x1), HDMI (x2), Video (x1), Audio trong mini jack 3.5mm (x1), Audio trong L / R RCA (x1), USB-A 2.0 (x1), USB-B Display (x1), RJ45 Display (x1) |
| Sản lượng | VGA (x1), Audio out mini-jack 3.5mm (x1) |
| Kiểm soát | RS232 (x1), RJ45 Control (x1), USB-B để nâng cấp (x1) |