| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-L5600W |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 750usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| รุ่นหมายเลข | MX-L5600W |
| ระบบฉาย | เทคโนโลยี 3 ชิป 3LCD |
| ความสว่าง | 5600 ลูเมน |
| ความละเอียดพื้นเมือง | WXGA (1280 x 800) |
| อัตราส่วน | 16:10 (มาตรฐาน)/4:3 (เข้ากันได้) |
| ประเภทหลอด | USHIO 280W |
| อายุการใช้งานของโคมไฟ | 3000H (ปกติ) / 4000H (ECO) |
| อัตราความแตกต่าง | 10000:1 |
| การแก้ไขหลัก | V: ±30° / H: ±15° |
| อัตราการโยน | 70"@2.1m; 1.4 ~ 2.26: 1 |
| ขนาดจอ | 1.194m~14.81m (40'~300") |
| เปลี่ยนเลนส์ | V: ±45% (มือ) / H: ±10% (มือ) |
| ผู้พูด | 1x10W |
| พลังงาน | 100 ~ 240V @ 50/60Hz |
| VGA ใน | 2 ท่าเรือ |
| HDMI | 2 ท่าทาง (หนึ่งที่เข้ากันได้กับ MHL) |
| USB-A | 1 port (Memory viewer) / WiFi Dongle (ไม่จํากัด) |
| USB-B | 1 port (แสดง) |
| RJ45 | 2 ท่าทาง (Display & Control) |
| การเข้า/ออกเสียง | สายพาน RCA และ 3.5mm หลายสาย |
| การเข้าวิดีโอ | ส่วนประกอบ S-Video สารประกอบ |
| RS232 | 1 ท่าเรือ |