| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-L5600W |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 750usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mã sản phẩm | MX-L5600W |
| Hệ thống chiếu | 3LCD, công nghệ 3 chip |
| Độ sáng | 5600 Lumen |
| Độ phân giải gốc | WXGA (1280 x 800) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 (Tiêu chuẩn)/4:3 (Tương thích) |
| Loại bóng đèn | USHIO 280W |
| Tuổi thọ bóng đèn | 3000H (Chế độ thường) / 4000H (Chế độ ECO) |
| Tỷ lệ tương phản | 10000:1 |
| Chỉnh méo hình thang | Dọc: ±30° / Ngang: ±15° |
| Tỷ lệ chiếu | 70"@2.1m; 1.4~2.26 : 1 |
| Kích thước màn hình | 1.194m~14.81m (40''~300") |
| Dịch chuyển ống kính | Dọc: ±45% (Thủ công) / Ngang: ±10% (Thủ công) |
| Loa | 1x10W |
| Nguồn điện | 100~240V @ 50/60Hz |
| Cổng vào VGA | 2 cổng |
| HDMI | 2 cổng (Một cổng tương thích MHL) |
| USB-A | 1 cổng (Trình xem bộ nhớ) / Bộ thu WiFi (tùy chọn) |
| USB-B | 1 cổng (Hiển thị) |
| RJ45 | 2 cổng (Hiển thị & Điều khiển) |
| Ngõ vào/ra âm thanh | Nhiều cổng RCA và 3.5mm |
| Ngõ vào video | Component, S-Video, Composite |
| RS232 | 1 cổng |