| ชื่อแบรนด์: | SMX |
| หมายเลขรุ่น: | MX-405LX |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | 480usd/pc |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 10000pcs/Monthly |
| รุ่นหมายเลข | MX-405LX |
| ความสว่าง | |
| ความสว่าง (ลูเมน) | 4000 |
| แหล่งแสง | หลอด: 240W |
| ระบบแสดงผล | |
| แผนก | 3×0.63 นิ้ว LCD |
| เทคโนโลยีการแสดง | จอจอกระจกเหลว (3LCD) |
| ความละเอียดพื้นเมือง | XGA (1024×768) |
| รายละเอียดไฟ | |
| ค่าใช้จ่ายของหลอด | 240W |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ | 10,000H (ปกติ) / 20,000H (ECO) |
| เลนส์ฉาย | |
| โซม / โฟกัส | คู่มือ |
| อัตราการโยน | 70"@2.1m; 1.48~1.78:1 |
| จํานวน F | เอฟ:1.6 ~ 176 |
| ความยาวของแกนไฟ | f=19.158~23.018 มม. |
| อัตราการขยายขนาด | 1.2x optical |
| ขนาดจอ | 0.888~10.937m (30"~300") |
| อัตราส่วน | |
| อัตราส่วน | 4:3 (มาตรฐาน) / 16:9 (เข้ากันได้) |
| สนามทางเข้า/ทางออก | |
| การเข้า VGA | × 1 |
| ทางเข้า HDMI | ×2 |
| การใส่วิดีโอ | × 1 |
| เสียงใน (3.5 มม.) | × 1 |
| เสียงใน (RCA) | × 1 |
| USB-A 20 | × 1 |
| USB-B | ×1 (แสดง) |
| RJ45 | ×1 (แสดง) |
| การออก VGA | × 1 |
| การออกเสียง (3.5 มม.) | × 1 |
| การควบคุม RS232 | × 1 |
| การควบคุม RJ45 | × 1 |
| USB-B (สําหรับการปรับปรุง) | × 1 |
| เสียง | |
| ผู้พูด | 1 × 16W |
| ฟังก์ชันการปรับตัว | |
| การแก้ไขหลัก | สูง: ±30° / ทิศ: ±30° |
| 4 การแก้ไขมุม | การสนับสนุน |
| ขนาดและน้ําหนัก | |
| ขนาดสูงสุด (W × H × D) | 345 × 261 × 99 มม. |
| น้ําหนักสะสม | ~ 3.26 กิโลกรัม |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | |
| รายการรวม | สายไฟฟ้า สาย VGA ระบบรีโมท |