| Tên thương hiệu: | SMX |
| Số mô hình: | MX-405LX |
| MOQ: | 1pc |
| Giá: | 480usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs/Monthly |
| Mã sản phẩm | MX-405LX |
| Độ sáng | |
| Độ sáng (Lumen) | 4000 |
| Nguồn sáng | Bóng đèn: 240W |
| Thông số hiển thị | |
| Tấm nền | 3×0.63" LCD |
| Công nghệ hiển thị | Màn hình tinh thể lỏng (3LCD) |
| Độ phân giải gốc | XGA (1024×768) |
| Thông số bóng đèn | |
| Công suất bóng đèn | 240W |
| Tuổi thọ bóng đèn | 10.000H (Chế độ thường) / 20.000H (Chế độ ECO) |
| Ống kính chiếu | |
| Zoom/Lấy nét | Thủ công |
| Tỷ lệ chiếu | 70"@2.1m; 1.48~1.78:1 |
| Khẩu độ | F:1.6~1.76 |
| Tiêu cự | f=19.158~23.018mm |
| Tỷ lệ zoom | zoom quang 1.2x |
| Kích thước màn hình | 0.888~10.937m (30"~300") |
| Tỷ lệ khung hình | |
| Tỷ lệ khung hình | 4:3 (Tiêu chuẩn) / 16:9 (Tương thích) |
| Cổng kết nối vào/ra | |
| Cổng vào VGA | ×1 |
| Cổng vào HDMI | ×2 |
| Cổng vào Video | ×1 |
| Cổng vào Audio (3.5mm) | ×1 |
| Cổng vào Audio (RCA) | ×1 |
| USB-A 2.0 | ×1 |
| USB-B | ×1 (Hiển thị) |
| RJ45 | ×1 (Hiển thị) |
| Cổng ra VGA | ×1 |
| Cổng ra Audio (3.5mm) | ×1 |
| Điều khiển RS232 | ×1 |
| Điều khiển RJ45 | ×1 |
| USB-B (để nâng cấp) | ×1 |
| Âm thanh | |
| Loa | 1×16W |
| Chức năng điều chỉnh | |
| Chỉnh sửa méo hình thang | Dọc: ±30° / Ngang: ±30° |
| Chỉnh sửa 4 góc | Hỗ trợ |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Kích thước tối đa (R×C×D) | 345×261×99 mm |
| Trọng lượng tịnh | ~3.26 kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | |
| Các mục đi kèm | Dây nguồn, cáp VGA, điều khiển từ xa |